Announcement

Collapse
No announcement yet.

SAPPHIRE 5770

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SAPPHIRE 5770

ในที่สุดก็ได้ SAPPHIRE 5770 1 GB 5700 บาท มาครอบครอง ที่ BANANA IT 20/02/2010
    แต่ผลทดสอบคะแนนต่างจาก GALAXZY 9600GSO 384MB 192BIT แค่ 1000 เดียวเอง
    เดี๋ยวผลคะแนน จะมาอัพให้ดูทีหลังครับ

เทสเกมส์ เทียบดู
    Crysis / GTA4 เป็นต้น

Comment

ตาลุกวาว

Comment

คะแนนเปนแค่ตัวเลข ลองเทสเกมจริงดีกว่า อิอิ

Comment

Originally posted by nafjang View Post
          ในที่สุดก็ได้ SAPPHIRE 5770 1 GB 5700 บาท มาครอบครอง ที่ BANANA IT 20/02/2010
          แต่ผลทดสอบคะแนนต่างจาก GALAXZY 9600GSO 384MB 192BIT แค่ 1000 เดียวเอง
          เดี๋ยวผลคะแนน จะมาอัพให้ดูทีหลังครับ

สวยจังเลย สวยกว่าแบบกล่องอีก

Comment

พอเทสเกมส์แล้ว เท่าเดิม เอิ้กๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by tonzeero View Post
              พอเทสเกมส์แล้ว เท่าเดิม เอิ้กๆๆๆๆๆ
              แป๊วววววว

Comment

เล่นเกมกล่องโหดๆสิท่าน ถ้าลองกับเกมออนไลน์หรือเกมที่ไม่กินสเปกม้ามันอาจยังไม่ตื้น

Comment

ถ้าไม่รบกวนช่วยเช็คอุณหภูิมิให้หน่อยได้ไหมครับว่าร้อนเท่าไหร full เท่าไหร

Comment

สวยๆๆ

Comment

สวยมากๆเลยครับท่าน

Comment

ยินดีด้วยครับ คะแนนไม่สำคัญเท่าความสุขที่เราได้ครอบครองมันหรอกครับ

Comment

แล้วซิ้งใหม่เย็นกว่าเดิมหรือเปล่าครับท่าน

Comment

Originally posted by powernop View Post
                            ถ้าไม่รบกวนช่วยเช็คอุณหภูิมิให้หน่อยได้ไหมครับว่าร้อนเท่าไหร full เท่าไหร
                            Default Core clock, Fan Auto

เทสในห้องพัดลม 28 องศา
                            ใช้งานทั่วไป 45 C, MB 40 C
                            ถ้าโหลดเต็มที่ก็ทะลุ 90 C, MB 50 C

ลองถอดHSออกมาดู มันไม่ได้ขัดเงา ก็เลยเอาใบคัดเตอร์ลองขูดๆดู แล้วก็เอา AC MX-1 หยอดไป 1 cm

เทสในห้องพัดลม 28 องศา
                            ใช้งานทั่วไป 43 C, MB 40 C
                            โหลดเต็ม 80 C, MB 49 C

เปิดฝา ดูแล้วไม่เหมือนตัวref.เลยครับ
                            Last edited by viosry; 22 Feb 2010, 22:03:07.

Comment

ลักษณะ ไม่ได้เย็นกว่า Ref กล่อง เท่าไหร่ เพราะพัดลมไม่ได้โดนกล่องทั้งหมด ทีนี้สนใจว่าพัดลมเเงียบไหมครับ

Comment

Working...
                              X