Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเป็นบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเป็นบ้างครับ

ใครเป็นบ้างครับคือผมหลังจากเอา notebook ลง windows 7 ultimate แล้วกดปุ่มFn+ปุ่มเพิ่มเสียงและลดเสียงไม่ได้บ้างครับ

ช่วยทีครับมีวิธีแก้ไขอย่างไรเพราะตอนใช้XPมันกดได้อ่ะครับ

แล้วเพิ่มความสว่างอะไรพวกนั้นใช้ได้มั้ยครับ

Comment

ลงไดร์ฟเวอร์ และโปรแกรมเสริมของมันครบรึยังหล่ะครับ

พวก Hotkey, LaunchManager อะไรนั่น ลงรึยังครับ

Comment

ใช้ได้หมดครับยกเว้น เพิ่มเสียงกับลดเสียง ส่วนไดร์ฟเวอร์ นี้ไม่ทราบครับเพราะเอาไปลงที่ซีคอนมาแต่
        แผ่นไดร์ฟเวอร์ทุกอย่างมีครบครับเพราะซื้อเครื่องมือ1ของ asus

Comment

ส่วน โปรแกรม Hotkey, LaunchManager นี้ลงไม่ลงดูที่ไหนได้ครับ

Comment

เอ่อ เครื่องท่าน ยี่ห้อ/รุ่น อะไรล่ะ

Comment

4540G
              ของผมก็เป็นนะครับ(เพิ่ม,ลดเสียงไม่ได้)
              แต่ปุ่มอื่นๆ ที่ใช้ร่วมกับปุ่ม Fn ก็ปกติดีครับ

Comment

ยีห้อ ASUS รุ่น K40 IN SERIES

Comment

Working...
                X