overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 39
    OverclockZone Member

Default หลังจากไม่ได้สั่งของนานเลยลองสั่งกะ Thanni อีกครั้ง...

เคยสั่งหลายครั้งแล้วครับ แต่ช่วงหลังๆไม่ได้สั่งนาน มาอ่านเจอใน ocz เจอแต่บอกว่าช้า นานกว่าจะได้ เลยลองสั่งดูอีกครั้งว่าจะได้เหมือนเดิมหรือเปล่า พอดีกำลังอยากได้ haf 922 ราคาถูกกว่าร้านอื่นก็เลยสั่งครับ

เมล์ไปถามแล้วว่าของมีก็เลย โอนเงินให้แล้ว
    เลขที่สั่งซื้อ #1105285

1 x BioStar A785GE AMD 785G/SB710 Chipset Mainboard for AMD Socket AM3/AM2+ Retail 1,860.00 บาท
    1 x Cooler Master "HAF 922" Black Mid Tower Case Retail 3,580.00 บาท
    << ตัวนี้เห็นถูกกว่าร้านอื่น ไม่รู้ว่าจะดีเหมือนกันหรือเปล่า

สถานะที่ผ่านมา & ข้อแนะนำ
    21/02/2010 กำลังทำรายการ ส่งที่ขนส่ง NTC ครับ
    22/02/2010 จัดเตรียมสินค้า
    23/02/2010 บรรจุหีบห่อ
    23/02/2010 ส่งสินค้าแล้ว

ได้ของเรียบร้อยแล้วครับ บรรจุมาอย่างดี Haf 922 ใหญ่ๆมากๆ เกือบไม่มีที่วาง
    ขอบคุณ Thanni อีกครั้งครับ หวังว่าคนอื่นมาอ่านจะได้เป็นการตัดสินใจและไว้ใจ Thanni ต่อไปนะครับผม
    Last edited by mossolo; 24 Feb 2010 at 17:32:49.

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

ขอให้ได้ของเร็วๆละกันครับ เห็นใจคนอยู่ใกล

OverclockZone Member manchester2548's Avatar
    สิงโตมา ( ราชสีมา ^^)

Thanni เฝ้าเวปนี้อยู่ครับ มาโพสแบบนี้ยังไงก็ได้งับ ยังไงเขาก็เห็นแหละ

ครับ อยู่ ตจว เลยหาที่ซื้อลำบาก ถึงมีก็แพง เลยต้องหาซื้อในเว็บเอาหล่ะครับ

ผมสงสัยอย่างนึงว่า Thanni เขาเข้าเชคเมล์ วันละครั้งหรอครับ ผมเมล์ไปทีไรต้องรอ วันรุ่งขึ้นถึงจะตอบกลับ

OverclockZone Member Pikba's Avatar

Thanni เขาชอบเช็คเมล์ตอนประมาณ 10 โมงครับ.. จากที่ได้ข้อมูลมา

ตั้งกระทู้แบบนี้เด๋ว Thanni ก็มาตอบเองแหละครับ คอยดูสิ

OverclockZone Member sonkub's Avatar

เอาข้อมูลการโอน การสั่งซื้อมาลงด้วยซิครับ รับรองพรุ่งนี้ได้ของ !!

สถานะเป็น จัดเตรียมสินค้า ละครับ สงสัยส่งให้พรุ่งนี้มั้ง

มาอีกแล้วกระทู้ เร่งของ Thanni คงรีบจัดส่งโดยไว

ผมไม่ได้ต้องการเร่งให้ส่งเร็วอะไรหรอกครับ แต่น่าจะเป็นประโยชน์ต่อผู้ที่จะซื้อของ Thanni ครับ จะได้ช่วยในการตัดสินใจมากขึ้น แต่ที่ผมเคยสั่งมาก็ดีมาตลอด มีที่สั่ง PSU Delux 500W ไป ครั้งนึง แต่ใช้ไม่ได้เลยครับ เอามาเสียบก็ไม่ติดเลย แต่ไม่ได้เครมไป เพราะคงจะนานและยุ่งยากอยู่ เลยปล่อยไปไปซื้อจาก Jib แทน

OverclockZone Member HERO-NUT's Avatar
    SINGBURI , Chachoengsao

อืมๆๆๆ บริการดีมีรางวัล

ซื้อใจผู้ซื้อนะครับ อิอิ

วันนี้เข้าไปดูสถานะยังเหมือนเดิม

22/02/2010 จัดเตรียมสินค้า

OverclockZone Member singha's Avatar

ผมก็ว่าจะซื้ออยู่ อยู่กรุงเทพแบบสั่งซื้อได้ก็เวปนี้แหละ ว่าเดี๊ยวจะสั่ง CM690 II มันใหญ่ไปซื้อที่ร้านไม่ได้ไม่มีรถเก๋ง

OverclockZone Member peeranutsy's Avatar

แล้วการบริการกับประกันร้านดีเขาดีไหมฮะ

ขอเวปหน่อยได้ไหม

OverclockZone Member Pikba's Avatar

Thanni.com

23/02/2010 บรรจุหีบห่อ

OverclockZone Member m10621's Avatar
    หลังวัดชัยมงคล แพร่

ผมเมลล์ ไปถามเมื่อคืน ยังไม่ตอบกลับเลยท่าน ถามไป 2 รายการ ไม่รู้ได้รับเมลล์ยัง ยังไงถ้า thanni เข้ามาดู กระทู้นี้ ช่วยตรวจให้หน่อยนะครับ

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

สงสัยรายการสั่งซื้อเขาเยอะละมั้ง

OverclockZone Member Thannicom's Avatar

Quote Originally Posted by m10621 View Post
    ผมเมลล์ ไปถามเมื่อคืน ยังไม่ตอบกลับเลยท่าน ถามไป 2 รายการ ไม่รู้ได้รับเมลล์ยัง ยังไงถ้า thanni เข้ามาดู กระทู้นี้ ช่วยตรวจให้หน่อยนะครับ
    ไม่ทราบว่าใช่คุณ มรกต กาทุ่ง รึเปล่าครับ

อีเมลมีแจ้งตอบกลับไปเมื่อคืน 1 ครั้ง แต่อีเมลถูกตีกลับ

และอีกครั้งในช่วงเช้า และถูกตีกลับเช่นกันครับ

อีเมล www.m_01_2521@hotmail.com

ไม่สามารถติดต่อได้ และตีกลับเข้ามาทั้ง 2 ครั้งครับ

รบกวนแก้ไขอีเมล เป็นอีเมลที่สามารถติดต่อได้ เพื่อแจ้งกลับอีกครั้งครับผม

ขอบคุณครับ,
    Thanni.com

OverclockZone Member Thannicom's Avatar

สินค้าจัดส่งตามปกติครับ การโพสต์ลงเว็บบอร์ด OCZ หรือเว็บบอร์ดอื่นๆ ไม่มีผลใดๆ ต่อการจัดส่งครับ

การจัดส่งสินค้า เป็นไปตามกำหนดการณ์ ตามปกติ ไม่มีอภิสิทธิ์พิเศษใดๆ ครับ

หากติดขัด หรือมีข้อสงสัยประการใด สามารถแจ้งเข้ามา เพื่อขอข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันทีครับ

ขอบคุณครับ,
    Thanni.com

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks