Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเชี่ยวชาญฟอร์จูนบ้างครับ อยากจะสอย galaxy 7600gs [AGP]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเชี่ยวชาญฟอร์จูนบ้างครับ อยากจะสอย galaxy 7600gs [AGP]

วันนี้ผมแวะไปดูที่ fortune มา

เห็น 2-3 ร้าน ที่ขาย galaxy 7600gs 256mb DDR3 [แบบ AGP] แต่ราคายังไม่โดนใจเห็นมา 3890 บางร้านล่อไป 4 พันขึ้น หรือผมจะยังเดินไม่ละเอียดพอ

อยากได้สัก 3700 บาท อยากทราบว่าใน fortune มีมั้ยครับ หรือว่าราคานี้ต้องไปหาที่ pantip อ่ะครับ

พอจะแนะนำร้านให้ได้มั้ยครับ จะ pm มาก็ได้ถ้ากลัวประเจิดประเจ้อ

ขอบคุณครับ

ถ้าเป็นเซียร์พอจะช่วยไปเลือกให้ได้ครับ แพงกว่าที่ท่านต้องการ 190 แต่ถ้าไปพันธุ์ทิพย์ อย่าลืมเผื่อค่ารถ ค่าอาหาร ค่าเสียเวลาด้วยนะครับ ไม่รู้ว่าจะเกิน หรือใกล้ๆ 190 รึเปล่าครับ

Comment

ผมซื้อที่ ฟอร์จูนเหมือนกันครับที่ร้าน Hardware house ชั้นบนๆหน่อย(จำชั้นไม่ได้) ตัว Premiumราคา 3,790 เหมือนกันทุกสาขาครับ (AGP นะ) core500/mem1450
      Last edited by zetec; 2 Jul 2007, 15:08:11.

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
        ถ้าเป็นเซียร์พอจะช่วยไปเลือกให้ได้ครับ แพงกว่าที่ท่านต้องการ 190 แต่ถ้าไปพันธุ์ทิพย์ อย่าลืมเผื่อค่ารถ ค่าอาหาร ค่าเสียเวลาด้วยนะครับ ไม่รู้ว่าจะเกิน หรือใกล้ๆ 190 รึเปล่าครับ
        เสียเวลา+ค่ารถ น่ะชัวร์ครับ อิอิ เพราะ fortune ใกล้ที่ทำงานแวะไปได้ แต่ pantip ต้องตั้งใจออกจากบ้านเสาร์-อาทิตย์ เหนื่อยอีก

Originally posted by zetec View Post
        ผมซื้อที่ ฟอร์จูนเหมือนกันครับที่ร้าน Hardware house ชั้นบนๆหน่อย(จำชั้นไม่ได้) ตัว Premiumราคา 3,790 เหมือนกันทุกสาขาครับ (AGP นะ) core500/mem1450
        ไม่ทราบว่าของท่านเป็น ram 1.2ns รึป่าวครับ (AGP นั่นแหละครับ) ขอบพระคุณ

Comment

fortune ชั้น 3 ได้เลยครับ PC SHOP ราคาแพงกว่าพันธ์ทิพ ไม่เกิน 100 จอดรถสบาย มีหลายร้านให้เลือกครับ ผมเป็นลูกค้าประจำครับ

Comment

ราคาที่ fortune มันมีราคาแปลกๆนะ หรือจะเพราะประกัน แต่ละอันไม่เท่ากัน ไปเดินมาวันก่อน เห็นบอร์ด p35-ds3r ร้าน big it หรือ pc outlet ราคาราวๆ ห้าพันหก แต่ it fever 4990 แล้วแรมก็ราคาไม่เท่ากันอีกต้องดูแต่ละร้านดีๆ กับประกันอ่ะ

Comment

Working...
            X