Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cert CCNA แพงไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cert CCNA แพงไหม

Cert CCNA แพงไหม

- เมื่อก่อน 4,000 ครับ ช่วงหลังๆ เห็นมีสอบฟรี เป็นช่วงๆ ครับ ลองหาข้อมูลดูนะครับ

-------------------------------------------------------
    sys2u.com ระบบเครือข่ายและอุปกรณ์ต่อพ่วง 24 ชั่วโมง
    http://www.sys2u.com

Comment

ช่วงนี้หาฟรีคงยากครับ

ราคาก็ 6พันกว่าบาทครับ

กำลังจะออกกฎใหมว่าถ้าสอบรอบแรกไม่ผ่าน ต้องรออีก6เดือนถึงจะสอบใหม่ได้ครับ

ลองไปหาข้อมูลดูครับ ที่ www.thaiadmin.org

Comment

ถ้าสอบก็ไปสอบเดือนนี้เลยนะครับข้อสอบง่ายมากๆ

เดือนหน้าจะเปลี่ยนข้อสอบใหม่เพิ่มเนื้อหาแระ

Comment

ราคา 150 $ ครับ ก็แล้วแต่ค่าเงินบาทในช่วงนั้นด้วย
          แต่ที่จะมีการปรับข้อสอบ มายืนยันครับ เนื่องจากเนื้อหา
          ในส่วน CCNA1 ได้เปลี่ยนหลักสูตรใหม่แล้ว (ซึ่งจริงๆ
          มันก็เปลี่ยนตลอด)

Comment

Working...
          X