Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยน่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยน่ะครับ

[IMG][/IMG]

รูปใหญ่ น่อย น๊าครับ

พอดีผมมี งบแค่ 3000-4000

ก้ไม่ได้รวยอะไร มากครับ จะทำคอมใหม่ให้ มันดีขึ้น นิดนึง อะครับ

รบกวนหน่อยน่ะครับอะไหล่ ที่ พอจะเปลี่ยนให้ มัน แรงขึ้นได้

ในงบประมาณ 3000-4000 ครับ

คอมของผมตอนนี้น่ะครับ

CPU 1.5 Ghz เองครับ มันลด ลงเรื่อยจาก 2.0 Ghz ของ AMD ครับ

HDD 40 GB - -

RamDDR2 725 mb

ช่อง แรม มี 3 Slot

Geforce4 Mx 4000 128 Mb

Mainboard ของ AsusTek A7S333

พอเปลี่ยน อันไหน ก้ ช่วยบอกหน่อยน่ะครับ

อยากให้คอมแรงครับ เอามาเล่นเกมด้วยทำงานด้วยครับ จะได้ ไม่ต้องค้างบ่อยๆ

เพราะคอมเก่าด้วย และ ยังไม่มี เงินซื้อ ใหม่ ก้ จะต่อยอดไปเรื่อย ขอความเห็นด้วยน่ะครับว่า เปลี่ยนตัวไหน แล้ว จะได้ เพิ่มตัวไหน ไปได้ อีก ครับ

ขอขอบคุณด้วยครับ
    Last edited by okpsivokp; 22 Feb 2010, 14:33:37.

เก็บตังค์เปลี่ยนใหม่เลยดีกว่าครับ

Comment

เก็บไปเลื่อยๆครับ สัก 15000 ก็แจ่มแล้ว

Comment

Working...
      X