Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี Direct X 10 สำหรับ Win XP แล้วเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี Direct X 10 สำหรับ Win XP แล้วเหรอครับ

มี Direct X 10 สำหรับ Win XP แล้วเหรอครับ เห็นคนในบิทเขาโหลดกัน เลยอยากทราบว่า มันใช้ได้จริงเหรอครับ แล้วคนที่ใช้แล้วเป้นไง ช่วยบอกหน่อย ขอบคุณครับ

อยากรู้เหมือนกันว่าใช้แล้วเป็นไงบ้าง เพราะยังไม่มีการ์ด dx10 ใช้ + กับไม่อยากใช้ vista เลย

เครื่องไม่แรง+แรมน้อย

Comment

รู้สึกจะเป็นของปลอมครับ

Comment

ผมว่าแค่ใช้ได้ แต่คงไม่ดีหรอก

Comment

ใช่ตัว SDK อ่ะเปล่าอะ....

Comment

Working...
          X