Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมผิดมากใหมช่วยตัดสินหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมผิดมากใหมช่วยตัดสินหน่อยครับ

สวัสดีชาวคอนโซนทุกท่าน แหะๆๆ
    พอดีมีปัญหาให้เครียดนิดๆหน่อยๆ

พอดีผมมี Face Book เป็นของตัวเองครับ ^^
    แล้วเพิ่งได้ I-Phone 2G มือสองมาและรู้ว่ามันอัพรูปผ่านไอโฟนได้เลย

ผมก็จัดแจงถ่ายรูป PSP อัพลง Face book ของผมซะ ที่ผมถ่ายรูป PSP ก็เพราะผมวางมันใว้หน้าคอม จะให้ไปถ่ายอะไรละใช่ใหม ^^

รู้ใหมพี่น้อง มีโพสต์ของคนๆนึง มาพิมพ์ในรูปที่ผมโพสต์หลายๆรูป

เนื้อความประมาณว่า "ทำไมขี้อวดจัง" ไม่พอครับ..เค้าไปลากแฟนมาคอมเม้นด้วยประมาณ "ก็จะได้ให้คนอื่นรู้ไงว่ามี" - -*

อ้าวเห้ย Face ตูจะอัพรูปอะไรนี้ต้องแคร์พวกนี้ด้วยเหรอเนี้ย กรำ

แล้วผมก็โดนใหญ่เลย.......หลายอย่าง ผมผิดใหมเนี้ย

โดนด่าด้วย 555+ จริงๆนะ ประมาณว่า จนไม่ลง อีตุ๊ดอะไรแบบนี้ เอากับมันสิ มาคอมเม้นในเฟสตู แบบไม่มีมายาทแล้ว ยังด่าตรูอีก สรุปตรูผิดใช่ใหมเนี้ย

เซ็งเลย ผมผิดใช่ใหมพี่น้อง
    ...................................................................
    ภาค 2 ผมผิดใหม

เหตุเกิดวันเดียวกัน

ผมมีเพื่อนขายโทรศัพท์ แล้วคราวนี้มันลงขาย ไอพอดทัช ซึ้งหน้าจอเกิดไบรท์จุดใหญ่กลางจอ แต่มันไม่ได้บอกใว้ในกระทู้

คนซื้อไปก็ไม่รู้สิพี่น้อง พอได้ของ กรำ กล่องไม่มี แต่ดันใส่้ถุงกันกระแทกมาแทนที่จะใส่กล่อง(ไอพอดทัชในถุงกันกระแทก)

พอดีเค้าเห็นผมไปคอมเม้นกระทู้นั้น ว่ารู้จัก เค้าเลยโทรหาผมบอกว่า

"ได้ไอพอดทัชมาแต่มีไบรท์ใหญ่มากกลางจอเลย ผมจะทำยังไงดีเพราะเค้าไม่ได้แจ้งใว้ในกระทู้"

ผมเลยถามว่า "ติดต่อเพื่อนผมรึยัง" เค้าก็ว่า "โทรไปไม่รับสาย รูปประจำตัวก็เอาออกด้วย"

อารมณ์นี้ผมเคยเจอนะ...เพลย์3 เครื่องแรกที่ได้มา แตกละเอียด ก็เครียดเลยสิ เลยเข้าใจอารมร์เค้าเหมือนกัน

ก็เลยอาสาจะตามให้ ผมเลยโพสต์ลง Face เพราะัเพื่อนมันเล่นประจำ บอกให้คืนเงินเค้าไปเถอะขายของเสียแบบนี้มันบาปนะ ประมาณนี้

รู้ใหมผมเจอกับอะไร.............

ผมโดนด่าครับ.....ว่าไปทำเพื่อนเสียภาพพจน์..ถือศิลนะไม่เคยหลอกไม่เคยโกงใคร..แล้วผมก็โดนด่า ปากม๋า - -* กลายเป็นว่าผมเป็นคนผิดซะงั้น

ด้วยความที่เป็นเพื่อนกัน เอาหว่ะ ก็เลยไปขอโทษใน Face บอกว่าไม่ได้มีเจตนาไม่ดี แต่อยากให้รับผิดชอบคนซื้อหน่อย

เพื่อนๆกันที่ไม่รู้เรื่องอะไร ก็มาโพสต์ต่อว่าผม ว่า คิดก่อนทำสิ เหมือนกับผมไปทำร้ายเค้า

- -*เจริญละ ตรูผิดใช่ใหม(โทรศัทพ์ก็ไม่รับ รูปประจำตัวก็เอาออก)

แล้ว + กับคุณนายในภาคแรก รุมด่าผมเฉยเลย ว่า"เป็นพ่อค้าปากดี ดีกว่าเป็นคนปากม๋าแบบผม"

555555555555+

2 เรื่องในหนึ่งวัน ผมผิดเองทั้งนั้นใช่ใหมเนี้ย
    Last edited by youth; 22 Feb 2010, 21:30:31.

ไม่ผิดครับ สิทธิ์ของเรานี่ครับ เป็นผมจะตอกกลับ เเล้วไปหนักหัวส่วนไหนของเมิงครับ....

ผมก็ชื้อของใหม่ก็ถ่ายรูปลง FB นะครับหลายอย่างเลย -_______-

ปล.บางทีคนเรามันอิจฉาอะครับ ทำใจ...

Comment

กรรม.....

เอาเถอะครับช่างมันไป มันหน้าเพจของคุณด้วยซ้ำ แต่พวกปัญญาอ่อนมันไม่มีมารยาทก็ว่าไปครับอย่าไปคิดมาก

ไม่ต้องคิดมาก ถ้าเป็นผมจะ เขียนไว้ที่รูปว่า "กูมีตังค์ซื้อ สุขใจ"

ปล.อิอิ เอาเถอะๆ อาจจะเป็นเด็กน้อยที่วันๆขอตังค์พ่อ-แม่อยู่ก็ได้
      ปล.2 ผมมี Facebook แต่เล่นไม่เป็นอ่ะกรรม

Comment

Originally posted by VaLeRian View Post
        ไม่ผิดครับ สิทธิ์ของเรานี่ครับ เป็นผมจะตอกกลับ เเล้วไปหนักหัวส่วนไหนของเมิงครับ....

ผมก็ชื้อของใหม่ก็ถ่ายรูปลง FB นะครับหลายอย่างเลย -_______-

ปล.บางทีคนเรามันอิจฉาอะครับ ทำใจ...
        จริงๆผมก็ไม่พอใจนะ เฟสบุคผม โพสต์แบบไม่มีมายาท แล้วยังมาว่าผมอีก

พอผมบอกว่า เฟสบุกของผมจะโพสต์อะไรก็ได้เรื่องของผมรึเปล่า พี่แกก็เกรียนใส่เลยครับพี่น้อง

เราก็เอาหว่ะ เล่นเกรียนซักนิดนึง

ไปๆมาๆ โดนด่าไอ้ตุ๊ดเฉยเลย เค้าบอกว่า ผู้ชายไม่ด่าผู้หญิงหรอก 55555 จะรู้ใหมว่าเป็นผู้หญิง ผมก็เลยว่า ผู้หญิงดีๆผู้ชายที่ไหนเค้าจะมาด่า - -* โดนสวนว่า ฉันบอกตอนไหนว่าฉันดี กลับไปเรียน ป.1ใหมไป อีตุ๊ด

Originally posted by Nikita View Post
        กรรม.....

เอาเถอะครับช่างมันไป มันหน้าเพจของคุณด้วยซ้ำ แต่พวกปัญญาอ่อนมันไม่มีมารยาทก็ว่าไปครับอย่าไปคิดมาก

ไม่ต้องคิดมาก ถ้าเป็นผมจะ เขียนไว้ที่รูปว่า "กูมีตังค์ซื้อ สุขใจ"

ปล.อิอิ เอาเถอะๆ อาจจะเป็นเด็กน้อยที่วันๆขอตังค์พ่อ-แม่อยู่ก็ได้
        ปล.2 ผมมี Facebook แต่เล่นไม่เป็นอ่ะกรรม
        5555+ ผมก็เริ่มไ่ม่อยากเล่นแล้วเนี้ย จะทำอะไรต้องแคร์สื่อด้วย

Comment

Originally posted by Nikita View Post

ลองเล่นดิครับ ^^ ไว้ส่องรูปสาวน่ารักฮะฮะฮะ

ปล.ติดเกม FACEBOOK หลายเกมเลย ว่างๆเเอบเล่นตอนเจ้านายเผลอระทึกใจดีฮะฮะฮะ

Comment

บอกไปว่าหรือ จะให้ถ่าย รูปคน ที่เพิ่งฆ่าไป เมื่อกี้ (ข้อหา เกรียน )

Comment

Originally posted by ชายลมโชยสาวโหยหา View Post
              บอกไปว่าหรือ จะให้ถ่าย รูปคน ที่เพิ่งฆ่าไป เมื่อกี้ (ข้อหา เกรียน )
              5555+ เดี๊ยวสาวๆหนีหมด

เค้าก็บอกให้ผมไปถ่ายรูปตึก รูปหญ้า รูปหมารูปแมวเฉยเลย

เราก็เอ้าาา เฟสกุนะนี้

Comment

FACEBOOK เกรียนไม่เยอะเท่าไรอะนะถ้าเทียบกับ HI 5 ยังน้อยครับ

HI5 เสื่อมกว่านี้เยอะครับ ==" ไม่ทำไร บางทีก็มีเข้ามาด่าซะงั้น ทำอย่างโถส้วมระบายอารมณ์ของพวกเกรียนเมพ สก๊อยติ่งหูทั้งหลายเลย..

เฮ้อ อนาถ..

ไม่เข้าใจ ทำไมโลกนี้ต้องมีเกรียน???? 5555
                Last edited by VaLeRian; 22 Feb 2010, 17:16:45.

Comment

Originally posted by VaLeRian View Post
                  FACEBOOK เกรียนไม่เยอะเท่าไรอะนะถ้าเทียบกับ HI 5 ยังน้อยครับ

HI5 เสื่อมกว่านี้เยอะครับ =="

ไม่เข้าใจ ทำไมโลกนี้ต้องมีเกรียน???? 5555
                  ผมคิดว่าใน เฟสจะมีแต่เพื่อนๆอะครับ แล้วยายคนนี้มาได้ยังไงก็ยังไม่รู้เลย - -* มาเกรียนใส่ซะงั้น

Comment

Originally posted by youth View Post
                    ผมคิดว่าใน เฟสจะมีแต่เพื่อนๆอะครับ แล้วยายคนนี้มาได้ยังไงก็ยังไม่รู้เลย - -* มาเกรียนใส่ซะงั้น

คนโรคจิตมันเยอะครับ ทำใจ เกรียนก็ด้วย...เฮ้อออโลกมนุษย์... ปะไปอยู่สวรรค์กัน ฮะๆๆ

Comment

แอท FB ของเองมาหน่อยดิ(หรือพี่มีของแกแล้ว) -*-

จะไปเกรียนใส่ซะหน่อย ฮาๆ

Comment

Originally posted by bug_humnoy View Post
                        แอท FB ของเองมาหน่อยดิ(หรือพี่มีของแกแล้ว) -*-

ระวังโดนตบเกรียนเเตก เเอนตาซินไม่จ่ายนะท่าน

หุหุหุหุ

Comment

Originally posted by bug_humnoy View Post

เดี๊ยวส่งให้พี่ช้าง แต่ผมลบทิ้งไปแระพวกรูป+โพสต์ เห็นแล้วเซ็งเลยลบซะ

Comment

มัน Facebook ของเราครับ เราจะทำอะไรก็ได้ จะลงอะไรก็ได้ครับผม มันเกรียนมากกว่า ไอพวกนี้ถ้ารู้ว่ามันเป็นใคร จะเอาปืนแทงให้ไส้ไหลเลย ฮ้าๆๆ

Comment

fb เป็นบ้านของคุณ เราจะอัพไร ทำไรก็ได้

ผมเจอพวกโรคจิต อารมณ์บกพร่องเยอะนะ แต่ไม่เคยเจอแบบนี้

Comment

Working...
                              X