Announcement

Collapse
No announcement yet.

*-+-* ช่วยแนะนำด้วยครับ เกี่ยวกับจอ LCD ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *-+-* ช่วยแนะนำด้วยครับ เกี่ยวกับจอ LCD ครับ

ก่อนอื่นเลย คือ กำลังคิดจะซื้อจอ แอลซีดีครับ ตอนนี้ที่เล็งไว้ ตามลำดับคือ

1 แอลจี 1904 WT

2. ฺBENQ FP92VW

ตอนนี้สงสัยว่า ตัว LG นี่ ต้องมี เดดพิกเซลกี่จุด ถึงจะไปเคลมเปลี่ยนตัวใหม่ได้ครับ

และ จอเบนคิว รุ่นนี้มีใครเคยใช้ไหมครับ เป็นไงครับ สำหรับ คุณภาพ และ ประกัน

สุดท้าย เลย สำคัญมากๆครับ คือ

ผมเป็นคนที่ทั้งเล่นเกมและก็ดูหนัง พอๆกันเลยครับ และยังงี้ผมจะเลือกจอแบบไหนดีครับ คือ ใจอยากได้ 19 wide มาก แต่ถ้าเล่นเกมแล้วตัวอ้วนๆ นี่ก็คงเหนือ่ยใจพอกัน

เลยอยากถามความเห็นครับผม ว่าควรจะเอาแบบธรรมดาหรือว่าจอกว้างดีครับ

รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ

ขอบพระคุณมากๆครับ

มีใครพอจะทราบบ้างไหมครับท่าน

Comment

Working...
    X