Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้มาแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้มาแล้วครับ

หลังจากจบการร่ำเรียน (และช่วงแห่งการเกาะแม่กิน 22 ปี เต็มๆ) ถึงเวลาที่ต้อง
    ออกหาเหยื่อ เฮ้ยย.. ออกมาทำงานหากินด้วยตนเองแว้วว แรกๆ เหนื่อยจัง (เกาะกินสบายก่า อิอิ)
    กับหยาดเเหงื่อแรงกาย ที่ทำงานมาสองเดือน เดือนแรกให้แม่ เดือนที่ สองให้
    กับ AMD X2 3600+ 65nm
    M2N-E
    Corsair 1G/667
    Spark GT 7300 maxx
    Case บ้านๆ

ช่วยบอกแนวทางของความแรงด้วยคับ ว่าจะไปได้ซักกี่น้ำ
    แม่คนที่สองที่ต้องเลี้ยงดู

โชว์ เบนมาค เลยครับ

Comment

เดือนที่3ให้เมีย!!

Comment

Originally posted by GyM View Post
        เดือนที่3ให้เมีย!!
        ผิดครับ ต้องบอกว่าตั้งแต่เดือนที่ 3 จนสิ้นชีพให้เมียหมด

Comment

Originally posted by BOYWA View Post
          ผิดครับ ต้องบอกว่าตั้งแต่เดือนที่ 3 จนสิ้นชีพให้เมียหมด
          ช่ายเหรอ เดือน 3ให้เมีย เดือน4ให้น้องเมีย

เดือนต่อๆไปก็ให้ น้องๆทั้งหลาย

Comment

กระทู้กลายพันธุ์จ้อยย

บอกทีว่าคลอกยังไงถึงจะแรงสะจายย

Comment

เงินเดือนเท่าไรเหรอครับ เอาไปซื้อหลายชิ้นแล้วเหลือเท่าไรอ่ะ พอกินอีกเดือนรึ อุ อุ

Comment

เงินเดือน 17000 จ้า หมดตูดไปทั้งโต๊ะทั้งเคส เม้าาา และจิปาถะประมานเกือบๆ 17000
                ขอแม่กินเหมือนเดิม เหอๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by Master_Kai View Post
                  เงินเดือน 17000 จ้า หมดตูดไปทั้งโต๊ะทั้งเคส เม้าาา และจิปาถะประมานเกือบๆ 17000
                  ขอแม่กินเหมือนเดิม เหอๆๆๆๆ
                  กะแล้ว...

Comment

Working...
                  X