Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ( ตามหาแม่ )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองติดต่อรายการ วันนี้ที่รอคอย ดูสิครับ วันเสาร์ช่อง 9 เวลา 13.00 น. ลองเปิดดู ทีวีย้อนหลังจากเน็ตดู
    แล้วลองติดต่อไป ผมดูเป็นประจำ ขอให้ได้เจอนะครับ เป็นกำลังใจให้

Comment

ไม่ได้อยู่แถวนั้นแต่เอาใจช่วยงับ

สู้เพื่อแม่

Comment

ก็ลองดู อาจจะเจอเร็ว ๆ ก็ได้ ใช้สื่อเนตนี่แหละให้เป็นประโยชน์ ลองเข้าเว็บของ จ. นครปฐมดูซิ (กูเกิ้ลช่วยนะ) ยังไงก็เอาใจช่วยให้เจอแม่เร็ว ๆ แล้วกันครับ....

Comment

ติดต่อรายการ ตี 10 เลยครับ ช่วยให้หาพบได้มาหลายคนแล้ว

Comment

ดันไปครับ เจอแม่ไวๆครับ ^ ^

Comment

ดันช่วยครับ คนรักแม่

Comment

Originally posted by kyo 09 View Post
                ลองติดต่อรายการ วันนี้ที่รอคอย ดูสิครับ วันเสาร์ช่อง 9 เวลา 13.00 น. ลองเปิดดู ทีวีย้อนหลังจากเน็ตดู
                แล้วลองติดต่อไป ผมดูเป็นประจำ ขอให้ได้เจอนะครับ เป็นกำลังใจให้
                Originally posted by sonkub View Post
                ติดต่อรายการ ตี 10 เลยครับ ช่วยให้หาพบได้มาหลายคนแล้ว
                ความจริงก็อยากไปลองดูครับ แต่เท่าที่ผมพอจะทราบเรื่องราวจากพวกญาติๆมา ไม่รู้ว่าแม่เค้าจะอยากเจอผมหรือเปล่า

ความจริงเรื่องนี้มันเป็นเรื่องที่ละเอียดอ่อนนะครับ เพราะว่าถ้าเกิดแม่ผมเค้ามีครอบครัวใหม่ไปแล้ว แล้วมีความสุขดีอยู่แต่ต้องมาออกรายการประกาศให้คนอื่นรู้ว่าเคยมีลูกมาก่อน อาจจะทำให้ชีวิตของเค้าไม่มีความสุข หรือเกิดปัญหาก็ได้ครับ แล้วอีกอย่างจากที่ผมลองคิดดู ถ้าเค้าไม่อยากเจอผมแต่ต้องไปออกรายการทีวี อันนี้ผมว่ามันคงจะซาบซึ้งแต่หน้ารายการแต่พอจบรายการก็ไม่รู้ว่าจะเป็นยังไงครับ

Comment

ผมเห็นออกข่าว3มิติด้วย

Comment

ขอให้เจอไวๆจ้า

Comment

Working...
                    X