Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลา OC แล้ว ทำให้ ค่าไฟเพิ่มขึ้นมากไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลา OC แล้ว ทำให้ ค่าไฟเพิ่มขึ้นมากไหมครับ

ตามหัวข้อเลยนะครับ

อยากทราบๆ

เพื่มครับ ตอนนี้ผมรันอยู่ 400x8 = 3.2ghz ไฟปรับ auto แรมก็ auto เดิมๆ 2.66ghz อยู่ 1.1 v
    พอเพิ่มบัสแล้วเป็น 1.328v ครับ(3.6 ghz เวลาเล่นเกมส์ครับ)

Comment

ขอคุณท่าน

มาทั้งภาพเลย

Comment

Originally posted by WAVE125 View Post
        เพื่มครับ ตอนนี้ผมรันอยู่ 400x8 = 3.2ghz ไฟปรับ auto แรมก็ auto เดิมๆ 2.66ghz อยู่ 1.1 v
        พอเพิ่มบัสแล้วเป็น 1.328v ครับ(3.6 ghz เวลาเล่นเกมส์ครับ)
        เอาหน้าcpu-zออกเดี๋ยวนี้เลยครับ โทษฐาน บังรูปครับ

Comment

งงเลย ถามค่าไฟ

ไปตอบ ปรับไฟ

ซะงั้น ..

5555+++ ^^

Comment

OC CPU ไม่รู้สึก ว่าค่าไฟเพิ่มครับ SLI เมื่อไร ค่าไฟเพิ่มกระจาย อิอิ

Comment

Originally posted by Kraiwit View Post
              งงเลย ถามค่าไฟ

ไปตอบ ปรับไฟ

ซะงั้น ..

5555+++ ^^
              ขอโทษครับ ผมเข้าใจผิดเอง

Comment

นิดหน่อยหน่า ....

Comment

ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด

เกี่ยวใหม

Comment

วันนี้ลำปางฝนตกครับ

Comment

Originally posted by fo2bidden View Post
                      วันนี้ลำปางฝนตกครับ
                      ู^^ฝนตกแล้วหนาวมั้ย

Comment

Working...
                      X