Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีผมซื้อ Aircard Vodafone md950 มาครับ แปลกตรงที่มันไม่สามารถใช้งานได้กับ Notebook

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีผมซื้อ Aircard Vodafone md950 มาครับ แปลกตรงที่มันไม่สามารถใช้งานได้กับ Notebook

พอดีผมซื้อ Aircard Vodafone md950 มาครับ แปลกตรงที่มันไม่สามารถใช้งานได้กับ Notebook ทุกเครื่อง โดยมันไม่ขึ้นสัญญาณเลยครับ แต่พอต่อกับ PC ที่ทำงานไม่ว่าจะกี่เครื่องกลับใช้ได้ครับ งงเลยครับ

ใครพอทราบช่วยทีครับ

ใช้ได้ดิ พี่ผมใช้อยู่
    ปกติดีครับ

Comment

ยืนยันว่าใช้ได้ notebook netbook ลองมาหมดแล้วครับ
      เพราะเพื่อนๆในกลุ่มเคยแลกกันใช้ ก็ใช้ได้ปกติ

Comment

0/ ผมก็ใช้ ในตอนนี้ผมว่ารุ่นนี้ดีสุดแล้วเท่าทีลองมาแต่ละยี่ห้อ ไม่รวมรุ่นที่ใช้ 3G ได้ อ่อ ยี่ห้อนี้ใช้กะ DTAC ดีมากๆถ้าคลื่นเท่า ค่ายอื่น

Comment

แล้วทำไมผมใช้กับ โน๊ตบุค ไม่ได้เลย ลองมา 3 เครื่องแล้วครับ

ลองกับ PC 2 เครื่อง ได้หมด

งง มากมายครับ

Comment

เอาไปเคลมสิท่าน มันไม่เกี่ยวกะยี่ห้อ มันเสียเป็นอันๆ ไปมากว่า

Comment

ตามหลักการแล้วมันต้องใช้ได้นะครับ

Comment

Working...
              X