Announcement

Collapse
No announcement yet.

งาน Commart จะมีกำหนดวันหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งาน Commart จะมีกำหนดวันหรือยังครับ

อยากถามเพื่อน ๆ ในกรุงเทพ พอจะทราบกำหนดงาน Commart บ้างไหม หรือ ใกล้เข้ามาหรือยังครับ แว่ว ๆ มาจากเว็บ sanook ว่าใกล้เข้ามาแล้ว

พอดีจะไปหาสอย NB สักตัวนะครับ จะได้เริ่มเก็บเงินตั้งแต่ตอนนี้ อิอิ

อ๋ออ .. หรือจะเป็นงาน IT ลดกระหนำเซล อะไรก็ได้ ที่พันทิพย์อะไรแบบนี้นะครับ ช่วยบอกพิกัดวันทีครับ ได้อาทิตย์นี้ยิ่งดีครับ

ขอบคุณเพื่อน ๆ OCZ ครับ

18-21มีนาคมนี้ครับ

Comment

สถานที่ไหนครับ

Comment

ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิตครับ
        ส่วนถ้าเดินทางไปรถใต้ดินอ่ะครับสะดวกสุด

Comment

ขอบคุณมาก ๆครับ ตอบเร็วทันใจดีจัง

Comment

ไม่เปนไรครับ

Comment

ปีนี้จะมีโนตบุคถูก ๆ ไหมนะ ใจร้อนอยากให้ถึงเร็ว ๆ

Comment

ไม่ต้องกลัวงานแบบนี้มันจัดที 3 ครั้ง ต่อปี ไปมาหลายๆครั้งจนจำบูทแต่ละบูทได้ล่ะว่าอยู่ตรงไหนบ้าง(วางบูทเหมือนเดิมแทบทุกปี) ราคาของก็งั้นๆ บางทียังแพงกว่าห้างไอทีบางที่ซะอีก ตอนนี้เริ่มเบื่อหล่ะ

Comment

ใช่เลย ตามข้างบน

บางอย่างของแพงกว่าข้างนอก

เคยมาแล้ว คิดว่าจะถูก ซื้อมา เปิดดูเว็บ โอ้ว...โดนหลอกซะละ

ถ้าจะซื้ออะไร ควรดูราคา จากเว็บต่าง ๆ ก่อนซื้อนะครับ

ปีนี้หวังว่าจะไม่โดนหลอก อิอิ

Comment

ลงทุนลงจากเขามางานคอมมาร์ทเลยหรอครับท่านจขกท.

Comment

ใช่ บางอย่างแพงกว่า ใน พันทิพย์อีก ครั้งก่อนไปเซ็งมากคิดว่าจะได้กลับมาสุดท้ายเสียค่ารถเปล่า ไม่ได้อะไรเลย กลับมาซื้อที่พันทิพย์เหมือนเดิม 555+ แต่ถ้าเน้นของแถมขอบอกว่าได้เยอะ

Comment

Originally posted by LAVE View Post
                        ใช่ บางอย่างแพงกว่า ใน พันทิพย์อีก ครั้งก่อนไปเซ็งมากคิดว่าจะได้กลับมาสุดท้ายเสียค่ารถเปล่า ไม่ได้อะไรเลย กลับมาซื้อที่พันทิพย์เหมือนเดิม 555+ แต่ถ้าเน้นของแถมขอบอกว่าได้เยอะ
                        ถูกต้องแล้วครับถ้าไปงานแล้วต้องได้ของแุถมเยอะกว่าที่พันทิพย์ ส่วนราคาพอๆกันนะครับ
                        ขึ้นอยู่กับความสามารถในการต่อของแต่ล่ะคนนะครับ

Comment

ตามนั้น ก็จะไปซื้อสักตัวเหมือนกัน

Comment

ราคาพอๆกับที่อื่น
                            แต่ของแถมจะมีเยอะ งานนี้เน้นของแถมกับพริตตี้(ถ้ามี)

Comment

แนะนำให้ไปสอยวันสุดท้าย น่าจะถูกสุด แต่ต้องลุ้นกะของหมด

Comment

Working...
                              X