Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 2500-3000 อยากเล่น GTA IV ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 2500-3000 อยากเล่น GTA IV ครับ

มี งบ 2500-3000 ขอไม่เกินนะครับ
    (เงินยังหาเองไม่ได้ครับ - -" ขอแม่ไว้แค่นี้ครับ)
    อยากเล่น GTA IV อ่ะครับ
    ปกติก็เล่น เกมไม่แรงมาก พวก The Sims 2 The Sims 3 (ยังกระตุกเลยครับ)
    แต่มันเป็น ออนบอร์ด เล่น GTA IV ไม่ได้แน่นอน
    ไม่รู้ Spec เท่านี้จะพอเล่นได้หรือป่าวครับ
    ผมก็ไม่ค่อยมีความรู้ เท่าไหร่นะครับ

Intel Dual-Core @ 2.00GHz 2 CPUs
    Ram DDR2 3 GB ( 2GBx1 1GBx1 )
    SPU 450 W
    จอ HP 2009F HD 20 inch (สงสัยไม่เกี่ยว อิอิ)

The Sims 2 ลื่นก็ดีใจละครับ ><

(แนะนำร้านด้วยนะครับ ที่เซียร์ รังสิต นะครับ )
    ขอบคุณครับ : )
    Last edited by jadeline; 24 Feb 2010, 17:44:38.

HIS HD4670 ICE Q4 512MB DDR3 2490

Comment

Originally posted by jadeline View Post
      มี งบ 2500-3000 ขอไม่เกินนะครับ
      (เงินยังหาเองไม่ได้ครับ - -" ขอแม่ไว้แค่นี้ครับ)
      อยากเล่น GTA IV อ่ะครับ
      ปกติก็เล่น เกมไม่แรงมาก พวก The Sims 2 The Sims 3 (ยังกระตุกเลยครับ)
      แต่มันเป็น ออนบอร์ด เล่น GTA IV ไม่ได้แน่นอน
      ไม่รู้ Spec เท่านี้จะพอเล่นได้หรือป่าวครับ
      ผมก็ไม่ค่อยมีความรู้ เท่าไหร่นะครับ

Intel Celeron Dual-Core 2.00GHz (2 CPUs)
      Ram DDR2 3 GB ( 2GBx2 1GBx1 )
      SPU 450 W
      จอ HP 2009F HD 20 inch (สงสัยไม่เกี่ยว อิอิ)

(แนะนำร้านด้วยนะครับ ที่เซียร์ รังสิต นะครับ )
      ขอบคุณครับ : )

มัน 3GB ตรงไหนครับ ผมนับได้ 5 GB

Comment

Originally posted by vibe View Post
        HIS HD4670 ICE Q4 512MB DDR3 2490
        ขอบคุณครับ
        รุ่นนี้กินไฟหรือป่าวครับ แล้วมีรุ่น 1 GB ไหมครับ
        พวก GT220 240 ดีไหมครับ
        Last edited by jadeline; 23 Feb 2010, 00:05:55.

Comment

Originally posted by darkdonut View Post
          มัน 3GB ตรงไหนครับ ผมนับได้ 5 GB
          5555 สามของเขาไม่ใช่ของเรา

Comment

Originally posted by darkdonut View Post
            ครับพิมพ์ผิดครับ กำ 2x1 1x1 --^

Comment

เข้าเรื่องดีกว่าครับ อิอิ - -^

Comment

4670 อีกเสียงครับ เล่นได้

เกมนี้จะลื่นไม่ลื่นอยู่ที่ cpu ซะส่วนมากครับ

Comment

CPU คงกระตุกน่าดู

Comment

เกมส์นี้กินCPU 4หัวครับ
                    การ์ดไม่ต้องแรงมากก็เล่นดั้ย

Comment

หาการ์ดที่มีแรม 1GB จะช่วยได้มาก

Comment

เล่นจบแล้วครับ
                        ใช้เจ้า his 4670

Comment

Originally posted by adidashimax View Post
                          หาการ์ดที่มีแรม 1GB จะช่วยได้มาก
                          ขอบคุณครับแล้ว เอาอันไหนดีละครับ

Comment

การืดจอไว้ก่อนเลยครับเกมส์นี้ แต่ ซีพียูก็อ่ะนะ ไม่อยากบอกเล้ยยย....

การ์ดจอดี มีชัยไปกว่าครึ่ง...

Comment

Working...
                            X