Announcement

Collapse
No announcement yet.

I5 670, GTS250 ออกอากาศ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• I5 670, GTS250 ออกอากาศ

อิอิ จริงๆอยากตั้งชื้อกระทู้ แบบว่า "ที่นี้ที่แรก" "ก่อนใครจริงๆน๊ะ" แต่ไม่เอาดีกว่า อายไอ้ลูกชิ้นมัน(หมาบ้านผมชื้อไอ้ลูกชิ้น^^)

สาเหตุที่อายเพราะไม่แรงครับอิอิ แต่เต็มที่แล้ว ยอมงดเบียร์จูนเครื่องเลยน๊ะเนี่ย อิอิ พูดมากไปชมกันดีกว่า

ว่ากันด้วยซิสเต้มก่อนดีกว่า
    CPU I5 670 ES Air Cooling 120EX+พัดลมหูแตก1ตัว (CPU ขอบคุณพี่วสุ Suhanna มากๆครับ love)
    M/B EVGA P55 FTW
    RAM ripjaws 4G บัส2000 ขีดเงิน
    VGA EVGA GTS250
    HDD Seagate 80G SATA 7200.9
    PSU TG700-U38

Last edited by hugnoi; 23 Feb 2010, 11:46:22.

อัดการ์ดหน่อย

Last edited by hugnoi; 23 Feb 2010, 11:48:56.

Comment

และ อิอิ เกรียนจริงๆ

Last edited by hugnoi; 23 Feb 2010, 11:50:13.

Comment

BCLK ON AIR โหดสุดทีนจิงๆน้า อิๆๆ นับถือๆ ถ้าลงบ้องจะขนาดไหน

Comment

ย้ายซ๊อกเกต ก็ยังแรงไม่เลิกเลยนะครับพี่เปิ้ล

ตอนนี้ปิดเทอมแล้ว + ได้ mb ตัวใหม่มา อยากเกรียนแต่ไม่มีบ้อง จะบ้าตาย

Comment

รูปมันไม่ขึ้นอะ

Comment

Originally posted by polpat0000 View Post

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
                BCLK ON AIR โหดสุดทีนจิงๆน้า อิๆๆ นับถือๆ ถ้าลงบ้องจะขนาดไหน
                batch L934xxxx ครับ ตัวนี้น่าจะตันๆแถว250-253 ไม่แน่ใจ
                อิอิ วีคเดียวกับ NickShih เลยครับ เดี๋ยวขอวัดรอยเท้าเทพหน่อย

Originally posted by okinava30 View Post
                ย้ายซ๊อกเกต ก็ยังแรงไม่เลิกเลยนะครับพี่เปิ้ล

ตอนนี้ปิดเทอมแล้ว + ได้ mb ตัวใหม่มา อยากเกรียนแต่ไม่มีบ้อง จะบ้าตาย
                ปีนี้ผมก้อจบแค่ชุดนี้ละครับ^^

Originally posted by polpat0000 View Post
                Originally posted by arkomk View Post
                อัพใหม่แล้วครับ

Comment

แรง ขิงๆ
                  VGA ลากโหดมาก ๆ ( 870 / 1320 ทำไปได้ *-* )

Comment

ชอบเลขจัง 9.00 s เลขสวยมากๆ

Comment

เง้อออ...ขนาดนี้อายไอ้ลูกชิ้นแล้วใครจะกล้ามาโชว์คับพี่ฮูก

ปล.VGA ต้องเพิ่มไฟให้มันมั้ยครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                        แรง ขิงๆ
                        VGA ลากโหดมาก ๆ ( 870 / 1320 ทำไปได้ *-* )
                        ไม่แน่ใจเรื่องไดร์เวอร์ด้วยหรือเปล่าท่าน ลองตัวอื่นจอดแถวๆ850-860 พอใช้ตัวนี้ ไม่มีหลุด

Originally posted by Never_Dies View Post
                        ชอบเลขจัง 9.00 s เลขสวยมากๆ
                        อิอิ ผมก้อชอบครับ เอาเลข6มานำหน้าแจ๋วเลย

Originally posted by matoom View Post
                        เง้อออ...ขนาดนี้อายไอ้ลูกชิ้นแล้วใครจะกล้ามาโชว์คับพี่ฮูก

ปล.VGA ต้องเพิ่มไฟให้มันมั้ยครับ
                        อิอิ ไม่ได้เพิ่มไฟครับเคยหาวิธีอยู่เหมือนกันครับ

ใช้สูตรคุณป่องนะครับ แกะฝาอัดพัดลมหน้าหลัง แล้วก้อลากตามสูตรลุงเดียร์นะครับปรับไดร์เวอร์ซะหน่อย

Comment

ลงบ๊องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ไม่เห็นเลข 6 สงสัยเลิกคุย ....

Comment

Originally posted by dears View Post
                              ไม่เห็นเลข 6 สงสัยเลิกคุย ....
                              เอามาดูดิ้

Comment

Working...
                              X