Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้เล่น CRYSIS ทั้ง2ภาค กับ Batman ได้มั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้เล่น CRYSIS ทั้ง2ภาค กับ Batman ได้มั๊ยครับ

CPU Core 2 Quad Q8200 2.33

VGA Geforce G210

RAM 4 GB DDR3

OS Win7

เอาแบบภาพสวย แต่ไม่ต้องสุดก็ได้ครับ

ไม่รู้ตั้งกระทู้ถูกห้องป่าวครับ

ขอโทษด้วยนะ

ติดที่การ์ดจอครับ อย่างอื่นผ่้าน

Comment

ถ้าจะอัพ VGA แนะนำตัวไหนครับ

เน้นของ Nvidia

อ้อถ้าเกม มันเป็น DX11 แต่ VGA ไม่รองรับจะเล่นได้มั๊ย

Comment

ก็ไม่ออกเป็น 11 ไงครับ~ ไปออกเป็น 10 รึ 9 แทน

หุหุ....

Comment

Originally posted by papk View Post
          ถ้าจะอัพ VGA แนะนำตัวไหนครับ

เน้นของ Nvidia

อ้อถ้าเกม มันเป็น DX11 แต่ VGA ไม่รองรับจะเล่นได้มั๊ย
          GTS 250
          GTX 260
          GTX 275

แล้วแต่ ว่าจะ มี สตางค์ แค่ไหน อิอิ

Comment

อย่างน้อยควรจะ GTX 260 ขึ้นไปครับ และอย่างมองข้าม Power Supply นะครับถ้า w ไม่เต็ม มีวูบแน่นอน

Comment

เล่นได่ครับ spec นี้ปรับ lowwww

Comment

เงอะ การ์ดจออีกหน่อยปรับ high ได้ทุกเกมส์นะเออ

Comment

HD4770 คับ

Comment

Working...
                  X