Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเห็นรูปเกมส์เอเลี่ยนใน DX11 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเห็นรูปเกมส์เอเลี่ยนใน DX11 ครับ

ใครพอจะมีบ้างช่วยลงให้ดูหน่อยครับ

BORKED

Details Maxed 1920*1080, 4xAA + 8xAF

BORKED
    Last edited by Snake; 23 Feb 2010, 02:38:41.

Comment

เล่นแล้วมึนหัวอ่ะ ใครเป็นบ้าง แต่ก็สนุกดีครับ

Comment

ผมเล่น alien กับ มนุษย์ ตอนกด T มันเด้งอะ เซงเลย

Comment

ผมพยายามแล้ว ว่าจะทำรีวิล DX11 ให้ได้ชมกัน

แต่ crack dx11 มันไม่สมบูรณ์ พอรัน ตัวรัน DX11

เข้าเล่นเกมส์ หลังจาก ฉาก Movie พอจะเริ่มเล่น หลุด ออกมาจากเกมส์เลย

ตอนนี้เลยทำอะไรไม่ได้ ได้แต่รอ crack

ผมใช้ win 7 64bit VGA 5770

Comment

Working...
          X