Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ

คือผมอยากทราบว่าจะเปิดสี่หัวยังไงครับ ผมใช้asus v evo กะ phenom II x550 อะครับต้องใช้ไอบอสตัวไหนอะครับ corsair 1*2g
    ผมใช้ วิน7 ครับ บูตมาถึงหน้า เวลคัมแล้วก็รีสตาร์ทใหม่ตลอดเลยอะครับ

มันเปิดได้หรอ

Comment

มันน่าจะเปิดได้นะครับอันนี้ไม่ค่อยแน่ใจเห็นเพื่อนมันบอกมา

Comment

ถ้าจะเปิด4 หัว ต้องขึ้นอยู่กับCPU ด้วยน่ะครับ ว่าCPU ตัวนั้นรองรับว่าเปิด4หัวได้รึเปล่า

Comment

แล้วตัวนี้เปิดได้เปล่าครับ
          แล้วจะดูยังไงครับ

Comment

ขอดูรหัสที่กระดองCPUครับจะได้รู้ว่าเปิดอะไรได้มั่งครับตัวอย่าง (CADAC AD 09xxCPMW+เปิดหัว)อันนี้(CACYC AC 09xxCPMW+เปิดหัว+L3) ที่ผมยกตัวอย่างมาใช่ว่าทุกตัวจะเปิดกันได้100%น๊ะครับได้ไม่ได้ต้องทำใจครับ

Comment

เข้าวินโด้ไม่ได้ก็อาจจะเปิดไม่ได้แล้วครับ 550 ตอนนี้ซื้อใหม่หาตัวเปิดยากครับ

Comment

Originally posted by nalti_ti View Post
                คือผมอยากทราบว่าจะเปิดสี่หัวยังไงครับ ผมใช้asus v evo กะ phenom II x550 อะครับต้องใช้ไอบอสตัวไหนอะครับ corsair 1*2g
                ผมใช้ วิน7 ครับ บูตมาถึงหน้า เวลคัมแล้วก็รีสตาร์ทใหม่ตลอดเลยอะครับ
                ไอบอส < คืออะไรน่ะ ไม่รู้จัก หมายถึงหัวหน้าเครื่องหรอ I BOSS ????

Comment

Originally posted by tanakaro View Post
                  ไอบอส < คืออะไรน่ะ ไม่รู้จัก หมายถึงหัวหน้าเครื่องหรอ I BOSS ????

ไบออส ครับพี่น้อง

Comment

CPU เปิดแล้วไม่เสถียรครับ

Comment

Working...
                    X