Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมไม่ค่อยมีคนพูดถึง 5750 เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมไม่ค่อยมีคนพูดถึง 5750 เลยครับ

ทำไมไม่ค่อยมีคนพูดถึง 5750 เลยครับ เห็นถ้าไม่ตัวต่ำกว่านี้ก็ข้ามไป 5770 เลย 5750 ตัวนี้มันไม่ดียังไงหรอครับ พอดีกำลังว่าจะจัด com ใหม่ ที่ดูๆไว้ก็ His 5750 อะครับ

ก็มีคนใช้อยู่ นะ
    ความแรงก็ตามราคานั้นเลย นะ

HIS HD5750 - 4390 ฿
    HIS HD5770 - 5550 ฿

Comment

ลองใช้อยู่ แรงดีนะ
      ต่างกันตั้ง 1000+ ความแรงแยกด้วยตาเปล่าไม่ออก
      จะจ่ายแพงกว่าทําไม

Comment

แนะนำสำหรับ จอไม่เกิน 20 นิ้วครับ

แต่ราคานี้ ผมว่าเล่น 4770 คุ้มกว่านะ ถูกกว่า แรง จี้กันมาเลย

Comment

Originally posted by berserkzo View Post
          แนะนำสำหรับ จอไม่เกิน 20 นิ้วครับ

แต่ราคานี้ ผมว่าเล่น 4770 คุ้มกว่านะ ถูกกว่า แรง จี้กันมาเลย
          ขอบคุณทุกท่านครับ

ว่าแต่ถ้าจอ เกิน 20" มันจะเป็นยังไงหรอครับ กะว่าจะเอามาดู HD กับ Lcd tv 40" ด้วยอะครับ

Comment

ถ้าเล่นเกมส์ด้วยจอ ขนาดนั้นผมว่า 5770 ขึ้นไปดีกว่าครับ

5750 ขับพลังภาพออกมาได้ ไม่เต็มที่เท่าไหร่ ครับ

ปรับลดรอยหยัก ก็คงไม่ไหว ภาพที่ออกมาได้ไม่เนียน

ก็ตามนั้นล่ะครับ

Comment

ขอบคุณทุกคนมากครับ เดี่ยวจะพิจารณาดูอีกที

Comment

4770 ยังหาซื้อได้อยู่ไหมครับ tk jedi ไม่เอาขึ้นเวบแล้วอ่า

Comment

5750 ดีกว่า
                  4770 นะ

5750 เล่นเกมสืได้ดีกว่าแน่นอน จัดไปเลย

Comment

4770 อีกเสียง 3200

Comment

4850 เลยแรงแบบเดิมๆ

Comment

กำลังรอ 5750 จากท่านในนี้อยู่
                        EMS เด๋วนี้ช้าจริงๆ - -

Comment

ถ้าไม่ใช้dx11ก็4770ไปเถอะ ประหยัด รอ 5750หรือรุ่นที่แรงกว่าลดราคาก็ได้
                          เพราะตอนนี้เขียวก็จะออกรุ่นใหม่ล่ะ แดงคงลดราคาล่ะ

Comment

มันมีตัวอื่นที่ดีกว่าในราคาพอกันหรือถูกกว่าอะจิครับบางคนเลยโดดไป 5770เลย แรงๆ

Comment

Working...
                            X