Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมอยากเล่น BF2 ออนไลน์อะครับ ไครมี CD-KEY บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมอยากเล่น BF2 ออนไลน์อะครับ ไครมี CD-KEY บ้างครับ

ไครมีบ้างครับ

รอต่อไปครับ ไม่มีใครให้ฟรีๆหลอกครับ

ไปซื้อสิครับ 600 บาทเล่นได้จนไม่มีคนเล่นแหละครับ เหมือนซื้อบัตรเกมออนไลน์ 2เดือนเองครับ ตีซะว่าเล่น2เดือนก็คุ้มแล้ว

Comment

แล้วผมจะซื้อ 2412 หรือ 2 ดีอะครับ เอาแบบมีคนเล่นเยอะๆๆอะครับ

Comment

1 คน 1 cd key คับ จะเล่น ออนไล พร้อมกันไม่ได้

599 บาท เล่นได้ยันลูกบวช ถ้าไม่ไป noob จนโดนแบน cd key สะก่อน เหอๆๆ

ไม่มีตังซื้อแนะนำว่าเล่นร้านดีที่สุดงับ

Comment

ขอกันซึ่งๆหน้าแบบนี้มันน่าเกลียดไป

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
            ขอกันซึ่งๆหน้าแบบนี้มันน่าเกลียดไป
            ต้องPMสินะครับ

Comment

Originally posted by candy View Post
              แล้วผมจะซื้อ 2412 หรือ 2 ดีอะครับ เอาแบบมีคนเล่นเยอะๆๆอะครับ
              bf2 แน่นอนกว่างับ มีคนเล่นมากกว่า มีหลาย เซิฟ ด้วย เก็บยศ ปลดล้อคปืนกันยาว

2142 ยศตันเร็ว ของปลดล้อคเยอะยันนายพลถึงปลดล้อคของหมดทุก item
              จนป่านนี้ เซิฟ ยังล่มจนไม่เปงอันเล่น patch มาหลายรอบก้อยังไม่หาย
              แถมถ้าไม่ซื้อภาคเสริมมาลง พอเปลี่ยนแมพใหม่ของภาคเสริมก้อถูกเตะออกเล่นไม่ได้อีก
              เหงมีคนเล่นอยู่เซิฟเดียว พอใกล้จะจบเกมมังก้อ ล่ม

Comment

ไม่มีรู้อะครับต้องขอแบบไหนขอโทดด้วยนะครับยังเด็กใหม่อยู่เลย

Comment

ขอกันแบบนี้ ขอเงินเลยดีกว่าครับ

Comment

noob คืออะไรครับ ผมมือใหม่ BF2 ครับ จะได้หลีกเลี่ยงการทำอย่างนั้นโดยไม่รู้ตัว

Comment

BF2คนเยอะครับเพราะมันเล่นร้านได้
                      ใครว่านูปเยอะไม่จริงหรอก แค่จะเอาเครื่องบินขึ้นทีจะมีเจ้าหน้าที่คอยตรวจลมยาง ตรวจรอยร้าวรันเวย์ให้เราอยู่มากมาย แล้วก็ตามด้วยpage downความเร็วแสง

Comment

ไม่มีใครเค้าให้หรอกครับ

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                          BF2คนเยอะครับเพราะมันเล่นร้านได้
                          ใครว่านูปเยอะไม่จริงหรอก แค่จะเอาเครื่องบินขึ้นทีจะมีเจ้าหน้าที่คอยตรวจลมยาง ตรวจรอยร้าวรันเวย์ให้เราอยู่มากมาย แล้วก็ตามด้วยpage downความเร็วแสง
                          ฮาดีครับ
                          แต่น่าเศร้า ตรงที่มันเป็นเรื่องจริงนี่สิ= =

Comment

Working...
                          X