Announcement

Collapse
No announcement yet.

x1650pro กับ GALAXY 7600gs ตัวไหนดีกว่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x1650pro กับ GALAXY 7600gs ตัวไหนดีกว่าคับ

SAPPHIRE AGP 8X SAPPHIRE VGA X1650Pro 512MB DDR2 AGP/TVO/DVI-I 3910

ตัวนี้เป็นยังมั้งคับเมื่อเทียบกับ GALAXY AGP8X 76SEF8HDFA GALAXY VGA 76SEF8HDFA 7600GS 256MB AGP DDR3 3 Yrs. ALC 3790

ราคาต่างกันไม่ค่อยมากตัวไหนจะน่าเล่นกว่ากันคับ

เล่นเกม 7600GS DDR3 แรงกว่าครับ ภ้าไม่เน้นภาพสวยก็สอยได้เลย

แต่เป็นผมเลือก 1650Pro เพราะภาพสีสันสวยกว่าครับ(เน้นดูหนังDVD)

Comment

ตาม คห.บน ครับ

Comment

ผมเน้นดู หนัง กับจอ sony 21 นิ้วอ่าคับ แล้วก็พวกต่อกับทีวี เผื่อไว้ร้องคาราโอเกะ แล้วก็เล่นเกม Need นิดหน่อยแล้วก็งาน Auto Cad คับเท่านี้หล่ะคับ

Comment

ตามคนข้างบนของข้างบนครับ

นึกขึ้นได้แล้วHD2600 มานจามีAGPปะเนี่ย ถ้ามีตัวนี้น่าสนใจกว่า

Comment

Originally posted by tkhacker View Post
            ผมเน้นดู หนัง กับจอ sony 21 นิ้วอ่าคับ แล้วก็พวกต่อกับทีวี เผื่อไว้ร้องคาราโอเกะ แล้วก็เล่นเกม Need นิดหน่อยแล้วก็งาน Auto Cad คับเท่านี้หล่ะคับ
            X1650 Pro โลด

Comment

Working...
            X