Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านเทพๆแนะนำ VGA cooler ใส่ 4890 ได้น่อยครับ.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านเทพๆแนะนำ VGA cooler ใส่ 4890 ได้น่อยครับ.

พอดีใช้ 4890 xfx รุ่น พัดลมกลาง อะครับ ยังเย็นไม่สะใจ อยากจัดให้เย็นลงอีกน่อย ช่วยแนะนำ

ด้วยครับ

Arctic Cooling Accelero TWIN TURBO นี่ใส่กันได้มะครับ.

ใจจิง อยากได้ Arctic Cooling Accelero TWIN TURBO-PRO ไม่ทราบว่ามันมี ขายที่ไหนบ้าง

ครับ เข้า tk-jedi ไม่มีเลย มีแต่ ไม่ PRO แนะนำด้วยครับ...

http://www.youtube.com/watch?v=xiTUu...eature=related

ของผมที่ใช้อยู่ ก็ตัวนี้แหละครับ อยากได้ VGA cooler ตัวนี้เลย พอจะหาซื้อที่ไหนได้มั้งอะครับ..

Arctic Cooling Accelero TWIN TURBO-PRO<<พบเจอตัวที่ไหน แจ้งรายละเอียดมาด่วนนน จะตามจับ..หุหุ

Comment

ไม่มีผู้รู้มาตอบเลยเหรอเนี่ย ท่า 4890 จะหา Vga Cooler ใส่ยากจิงๆ..

หรือ ท่านใด ใส่ Vga cooler ตัวไหน กับ 4890 รุ่นอะไร ก็รบกวนมาบอกทีนะครับ..

เพราะว่าอยากรู้ว่า Vga cooler ตัวไหน ใส่กับ 4890 ได้บ้าง เพราะ ดูข้อมูล เว็บต่างๆ ส่วนมากก็ใส่ได้ แค่ 4870

เป็นส่วนใหญ่ จะหาใส่ 4890 ยากเหลือเกิน จะเสี่ยงถอยมา ลองก็กลัว ใส่ไม่ได้ รบกวนผู้ รู้มาบอกน่อยนะครับ..

Comment

มีแยู่ร้าน 1 ชั้น 4 พันทิพ ที่เป็น 0 ของ สปาส ง่ะ ไปดูสิ

Comment

Working...
        X