Announcement

Collapse
No announcement yet.

Handy drive

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Handy drive

ต้องการผู้รู้เรื่อง Handy drive
    Handy drive มีปัญหาคือมันฟ้องให้ fomat ใหม่ จะทำยังไงดีครับ มีข้อมูลเก็บไว้อยู่ข้างใน จะทำยังไงถึงเอาข้อมูลออกมาได้
    รบกวนผู้มีประสบการณ์ตอบด้วยครับ ต้องการข้อมูลนั่นจริงๆ

ถอดออกมาดูครับว่ามีล๊อกไว้หรือเปล่า แล้วเสยบเข้าไปใหม่ ถ้ายังเป็นลองเสียบเครื่องอื่นดูด้วย

Comment

ผมว่า มันขึ้นอย่างงั้น...แสดงว่า มันอ่านตัวเอง ไม่ออก นะคับ..
      เอาไปใส่เครื่องอื่น ก็ไม่ได้.. รึเปล่าว
      สงสัย ต้อง Format แน่นอน.... ข้อมูลก็หา Program กู้เอานะคับ ถ้าโชคดี..

Comment

อุอุ ผม้คยเป็นนะครับ มันอ่านข้อมูลไม่ได้ ต้อง Format อย่างเดียวอะ

Comment

หา Tool ในเว็บมันมา Format

Comment

ผมว่า หาพวกโปรแกรมกู้ข้อมูลมากู้ก่อน ผมใช้ตัวนี้อยู่ Recover My Files กู้ข้อมูลเสร็จแล้วค่อย format ก็ได้มั้งครับ

Comment

เคยโดนเหมือนกัน ต้อง format แล้วกู้คับ (แต่ผมกู้ไม่ได้ เศร้าเลย)

Comment

Working...
              X