Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามไอ้ตัว gefoce fx 5200 หน่อบครับว่าเป็นไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามไอ้ตัว gefoce fx 5200 หน่อบครับว่าเป็นไงครับ

อยากถามไอ้ตัว gefoce fx 5200 หน่อบครับว่าเป็นไงครับ

ก็ถูกดีครับ ความแรงก็ตามราคาครับ แต่ Support DirectX 9 ครับ ใช้งานธรรมดาโอเคครับ แต่เล่นเกมส์ที่ Graphic หนักๆไม่ไหวครับ

Comment

รุ่นดึกดำบรรพ์ มาก

Comment

เคยซื้อใช้สมัยมันราคา เกือบ ๆ 3000 บาทครับ อิอิ ตอนนั้นซื้อมาเล่น Ro

Comment

3DMark05 ตอนนั้นผมเทสได้ 196 แต้ม AGP นะ

Comment

ใช้งานปกติ ก็ ok ครับ แต่เล่นเกมปัจจุบันไม่แนะนำครับ

Comment

Working...
            X