overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 30

Thread: อยากรู้ว่า NFS Carbon & Doom 3 จะเล่นกับเครื่องผมได้หรือเปล่า

OverclockZone Member AEvOlUtIoN_By_Vista_User's Avatar

Default อยากรู้ว่า NFS Carbon & Doom 3 จะเล่นกับเครื่องผมได้หรือเปล่า

ครับตามลายเซนต์เลยนะครับ สเป็กอ่ะครับ

OverclockZone Member AEvOlUtIoN_By_Vista_User's Avatar

- -

สเป็ก ซีพียู แรม กาดร์จอ เป๊ะครับ เหลือเมนบอดร์ผมจพรุ่นผิดเดี๋ยวไปแก้ครับ

เกรียนว่ะ
    Guest

เล่นไม่ได้ซักเกมส์ เพราะเครื่องนี้ไม่มีจริงบนโลก

มีปัญญาซื้อรึป่าวไอ้เกรียน

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

OverclockZone Member *Tonkaw*'s Avatar
    TonkawCorp Inc.

ได้ครับ ลื่นหัวแตกเลย

OverclockZone Member Grimmy's Avatar
    ศรีราชา-แหลมฉบัง

เหอะ

OverclockZone Member payypalmm's Avatar

ถามอาไรกั้น
    เครื่องแรงปานนั้น
    เล่นไม่ได้ก็เอาไปโยนทิ้งแม่น้ำเหอะ

OverclockZone Member kingza99's Avatar
    งามวงศ์วาน - พระราม 7

ถามอาไรกั้น
    เครื่องแรงปานนั้น
    เล่นไม่ได้ก็เอาไปโยนทิ้งแม่น้ำเหอะ
    ถูก !!

ในกระทู้นี้ยังอายไม่พออีกเหรอคุณ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=75143
    Last edited by kingza99; 3 Jul 2007 at 12:29:49.

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

Quote Originally Posted by เกรียนว่ะ View Post
    เล่นไม่ได้ซักเกมส์ เพราะเครื่องนี้ไม่มีจริงบนโลก

มีปัญญาซื้อรึป่าวไอ้เกรียน

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    ..ตอบแรงไปนิด แต่ได้ใจจริงๆ..5555

OverclockZone Member ezclipe's Avatar
    KORAT / NAKORNRATCHASIMA

ยังไม่เลิก

OverclockZone Member MagicKnight's Avatar
    ถังขยะทั่วไปข้างภนน,ท่อระบายน้ำสาธารณะ

กลับไปโม้แถวบ้านป๊าย ไม่ก็เดินมาให้ตูตบซักเพี๊ยะ
    -----------------------------------------------------------------
    ถุย!! ถ้ามีปัญญาซื้อเครื่องระดับนี้มาเล่น คงไม่ต้องมาถามว่าเล่นได้เปล่าหรอกไอ้ฟาย

OverclockZone Member nong_f's Avatar

ถามเพื่ออะไรเนี่ย ทรัพยากรของระบบต้องมาเก็บกระทู้ไร้สาระพวกนี้อีกแล้ว ถ้าท่าน อยู่เฉยๆก็ไม่มีใครเขาว่าอะไรหรอก ถ้ายังป่วนไม่เลิกจะให้ วมต.มาคุยเอง
    Last edited by nong_f; 3 Jul 2007 at 15:08:53.

OverclockZone Member ซามูไรศพหมา's Avatar

ไม่อยากซ้ำ กำเวง

OverclockZone Member Nutte's Avatar
    รามอินทรา-บางนา

เขาอาจจะเป็นมือใหม่ก็ได้ครับ เลยถามเเบบคนไม่รู้ ถ้าไม่อวด ก็คงเป็นพวกมีเงินเเล้วสั่งประกอบร้าน ว่าเอาดีๆ เเต่ยังไม่ลองเล่นเกมส์ รู้ชื่ออุปกรณ์ที่ประกอบมา เเต่ไม่รุ้ความสามารถของมันเลยโพสถามดู

ก็อาจะเป็นไปได้ครับ

OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

เหอๆๆ อยากจะอวดว่างั้น

OverclockZone Member IX's Avatar
    Kanchanaburi Society

เครื่องผม ใช้ X1650Pro Ram DDR2 667 1 GB HD 40 Gb IDE(เดี๋ยวเปลี่ยน) Athlon X2 3600+ ปีศาจวิ่งยังลื่นหัวแตกตายเลยครับ ที่บอกนี่จะบอกว่าขนาดเครื่องผมยังลื่นแล้วเครื่องคุณจะเหลือเหรอครับ
    Last edited by IX; 4 Jul 2007 at 13:05:40.

Quote Originally Posted by Nutte View Post
    เขาอาจจะเป็นมือใหม่ก็ได้ครับ เลยถามเเบบคนไม่รู้ ถ้าไม่อวด ก็คงเป็นพวกมีเงินเเล้วสั่งประกอบร้าน ว่าเอาดีๆ เเต่ยังไม่ลองเล่นเกมส์ รู้ชื่ออุปกรณ์ที่ประกอบมา เเต่ไม่รุ้ความสามารถของมันเลยโพสถามดู

ก็อาจะเป็นไปได้ครับ
    ผมไม่รู้จริง ๆ ผมงง ผมยืมไอดีนี้ของเพื่อนมาเล่นครับผมไม่รู้จริง ๆ ครับ ช่วยบอกแค่นี้มาว่ากันซะงั้นอ่ะครับผมมือใหม่ครับเดพื่อนผมแนะนำมาว่าลองเข้าเวบนี้ครับแล้วผทก็ยืมไอดีมันมาผมถามมมันมันไม่ค่อยตอบครนับก็เลยต้องพึ่งตามนี้ครับ

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

ดูอวตารก็รู้ถึงระดับของรอยหยักในสมองแล้ว

แต่เพื่อนผมใช้ Athlon FX62 จริง ๆ ครับ ผมยังกะหลั่วอยู่เลย

AMD Duron 1.10GHz GF2MX400 32MB 512 MB Ram <<<<<สเป็กนี้เล่นได้ป่าวครับ

battlecruiser's Avatar
    ชมรมโคราชรักหมาแดกแมว

Quote Originally Posted by AEvOlUtIoN_By_Vista_User View Post
    แล้วทำไม***ต้องมาด่ามาว่ากูด้วย ห๊ะ ไอ้เกรียน บอกมาสิว่าของเค้าไม่ดี บอกกูมาดี ๆ กูจะได้เปลี่ยนใหม่ มาด่ามาว่ากัน พ่อกับแม่***ไม่สั่งสอนหรือไง ไอ้เจ็ทแม่เสียความรู้สึกหมด เอ่อคุณ จ.ข.ก.ท. ไม่ได้ว่าคุณนะครับขออัพเดทนิดนึง เปลี่ยนกาดร์จอเป็นรุ่น Asus VGA EN7600GS
    Silent/HTD/256 GeForce 7600 GS, Video Memory 256 MB 3,560 บาท
    บาทนะครับ
    เป็น 19300 ครับ

ขอด่ามันเพื่อมอีกนิดนะครับ คอม***อ่ะมาวัดกับกูมัย
    CPU : AMD Athlon FX 62 4.35 GHz โอเวอร์คล๊อคแล้ว
    M/B : Asus M2N32-SLI Deluxe
    RAM : Corsiarr 4 GB DDR ll 667 NHz (2 GB X2) Dual Chanal Ram
    VGA : XFX nVidia GeForce 8800 Ultra 768 MB SLI Multi GPU
    HDD : Seagate Baracuda 7200.9 500 GB S-ATA ll
    Power Supply Zippy 700 W

มีเงินซื้อได้อย่างกูมั๊ยไอ้สัดนรก ไปตายเกิดใหม่ไป ส้นตีนเที่ยวมาด่ามาว่าชาวบ้านเค้า ไปให้แม่***ตบซักทีไป๊ ไอ้บ้านนอก ทีหลังบอกกูดี ๆ จะได้ไม่มีปัญหา บอกสิบอก บอกดี ๆ กูจะได้เปลี่ยนให้ถ้า***ยังไม่จบเจอกูตัว ๆ ได้นะสัด

ใหน มีปัญญาซื้อ ??

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks