ถ้าจะเปลี่ยนจาก amd ไป intel
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: ถ้าจะเปลี่ยนจาก amd ไป intel

OverclockZone Member puttapoom's Avatar

Default ถ้าจะเปลี่ยนจาก amd ไป intel

ตอนนี้ใช้ x2 3600+@2.56 m2n-e sli
    ถ้าจะเปลี่ยนเป็น intel ผมต้องรุ่นไหนถึงได้ประสิทธิภาพพอๆกัน ช่วยเทียบรุ่นให้หน่อย
    จะเทียบดูว่าต้องจ่ายเพิ่มอีกเท่าไหร่ จะดูว่าคุ้มมั้ย

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

E2140

OverclockZone Member ZaKaChI's Avatar

ผมว่าอย่าเปลี่ยนเลยคับ (เพราะไงก็จะเอาแรงพอๆกัน ไม่มีเหตุผลที่จะต้องเสียตังไปซื้อตัวใหม่ ทั้งๆที่ตัวเก่าใช้ได้เลยหนิคับ) ^^''a

ปล.คิดไม่ออกจิงๆนะว่าแรงเท่ากัน จะเสียตังซื้อทำไม >,<''a
    ปล2. เครื่อง จขกท แรงกว่าเครื่องผมทั้งเย๊อะ และ อีกหลายล้านคนในประเทศมากเลยคับ
    Last edited by ZaKaChI; 3 Jul 2007 at 22:21:49.

Bookmarks

Bookmarks