Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฮะฮะฮะผมใช้ GALAXY 8600GT DDD3 128bit 256MB งงงงงงงงงงงง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฮะฮะฮะผมใช้ GALAXY 8600GT DDD3 128bit 256MB งงงงงงงงงงงง

ฮะฮะฮะผมใช้ GALAXY 8600GT DDD3 128bit 256MB
    AMDx2 3800+,2G Kingston,Asus M2N
    เล่น winning 9 กระตกอ่ะ แต่ notebook ใช้ GeForce Go 6150 เล่นได้แจ่มๆเลย
    งงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    need carbon ยิ่งตุก เชงๆๆ

ออกแรงลาก CPU ซะหน่อยครับ น่าจะดีขึ้น...

E2140@3.2G+6600GT ของผมยังเล่นได้เลย...

Comment

ไปโหลด Driver CPU ด้วยครับ ใน เว็บของ AMD อะครับ ลื่นแน่ครับ

Comment

เครื่องผมใช้แค่ sempron3200+ กับ 7300gt ยังลื่นหัวแตกเลยครับ หุ...หุ

Comment

ไม่เกี่ยวเลยครับ กับการต้องลาก cpu

Comment

driver การ์ดจอไม่ดีครับ ลองหาตัวที่ใหม่กว่าหรือที่เก่ากว่ามาลงครับ
            รับรองลื่นเหมือนกัน

Comment

คุณคับจอมยุทธ

Comment

ปรับการ์ดเกินไปหรือเปล่าลองสักกลางๆดู ลื่นแน่ๆ

Comment

Originally posted by tu2527 View Post
                  ไปโหลด Driver CPU ด้วยครับ ใน เว็บของ AMD อะครับ ลื่นแน่ครับ
                  ตัวนี้หรอครับ
                  AMD Dual-Core Optimizer
                  Click Here
                  หรือตัวนี้ครับ
                  AMD Athlon™ 64 X2 Dual Core Processor Driver for Windows XP and Windows Server 2003 Version (x86 and x64 exe) 1.3.2.16 -
                  Click Here

Comment

เอาความแรงของ GALAXY 8600GT ให้ดูอิอิ

Comment

น่าจะลองเปลี่ยนไดร์เวอร์การ์ดจอ ตัวใหม่ดูครับ เผื่อจะหาย นะ
                      *ผมมี 4-5 ตัวใว้ใชนะ ไดร์เวอร์การ์ดจอ มันไม่ดีก็เปลี่ยนใช้ไปเลื่อยๆ อะ 555+

Comment

ผมใช้การ์ดตัวเดียวกับคุณหรือเปล่าครับ

GALAXY 8600GT oc DDD3 128bit 256MB

cpu: e6320
                        m/b : gigabyte p35-ds3r
                        ram: 1g * 2

เล่นได้ปรับสุดหมดมะมีปัญหา

Comment

ถ้ายังไม่มีดีขึ้นเอาไปเครมซะ

Comment

ผมก็ใช้การ์ดจอนี้ล่ะครับ กล่องสีน้ำเงินใช่ป่าว ซื้อมา 4950. อะ

Comment

ลองเปลี่ยนไดรเวอร์ดูครับ ซิสเต็มผม ปรับสุดหมดยังสบายเลยครับ

Comment

Working...
                              X