Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฮะฮะฮะผมใช้ GALAXY 8600GT DDD3 128bit 256MB งงงงงงงงงงงง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เปลี่ยน driver เห็นผลชัวร์ครับ

Comment

..

Originally posted by digimontamer View Post
      เปลี่ยน driver เห็นผลชัวร์ครับ
      ตามนั้นครับ

Comment

หืม....เปลียนไดรเวอร์เลยครับ สเป็คคุณกับผมคล้ายๆกันต่างแค่บอร์ดเอง ผมเล่นไม่กระตุกครับ

Comment

อัพเดตแพทเกมด้วยท่าน รับรองหายตุกเชื่อดิ

Comment

ผมใช้ GALAXY 8600GT OC DDD3 128bit 256MB ใช้วินโดว์เอ๊กพีอยู่ดีๆก็ขึ้น blue screen หลายครั้งแล้ว มันบอกว่ามี error ของไฟล์หนึ่งซึ่งเป็นไฟล์ของไดร์เวอร์การ์ดจอ ผมลองดาวน์โหลดไดรเวอร์ตัวล่าสุดมามันก็ยังไม่หาย พอติดตั้งวินโดว์วิสต้ามันก็ recover ได้ไม่ได้มีบลูสกรีน แล้วมันก็แจ้งว่าไฟล์ไดร์เวอร์ว่ามีปัญหาเช่นกัน
            Spec COm
            CPU :E 6300
            Mainboard : Gigabyte 965P-DS3
            Ram : 1 G Kington
            การ์ดจอ : GALAXY 8600GT OC DDD3 128bit 256MB
            ผมตั้งทำยังไงดี มีใครมีปัญหาเหมือนผมบ้าง

Comment

Working...
            X