Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า Galaxy GF8600GT กับ 8600GTS มันต่างกันมากมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่า Galaxy GF8600GT กับ 8600GTS มันต่างกันมากมั้ยคับ

ช่วยบอกหน่อยคับพอดีจะซื่ออะคับ

แพงกว่าครับ -*-

Comment

จะเอาต่างด้านไหนหละครับ....
      ความแรง
      ราคา
      ความคุ้มค่า
      ประสิทธิภาพต่อการใช้งาน
      ฯลฯ

ลองหาข้อมูลโดยสอบถามจากท่านที่ใช้เจ้าสองตัวนี้ก่อนแล้วกัน ว่ามันมีข้อดีหรือเสียในด้านใดบ้าง แล้วจึงค่อยตัดสินใจซื้องับ แต่ถ้าจะเอาตามสเป็กที่มาตรฐานของมัน GTS ไปโล้ดถ้าไม่เกี่ยงเรื่องงบประมาณนะ....

Comment

เอาโยรวมเลยอะคับ gt หรือ gts อันไหนมันดีกว่ากัน พอดีไม่ค่อยรู้เรื่องด้วยอะคับ ช่วยอธิบายให้ หน่อยนะคับ
        Last edited by Mashimoro99; 3 Jul 2007, 12:35:33.

Comment

Originally posted by Mashimoro99 View Post
          สรุป gts ใช้ดีกว่าช่ายปะคับพี่
          เดี๋ยวลองถามป๋า TWK. ดูนะ เขาเล่นตัวGTSอยู่อ่ะ....

Comment

ต่างกันที่ชื่อไงคับ อุอุ จะโดนไหมว่า คิกคิก

Comment

GS > GT > GTS > GTX > (GTA) เกมส์นี่หว่า หุหุ

Comment

ข้างบนเล่นมุกอีกละ

Comment

GTS แรงกว่า แต่ราคาต่างกันเยอะพอควรเลยน่ะครับ

Comment

Working...
                  X