Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ด ปัญหาน้อย ทนทานสุด ไม่เกิน2500(775+PCI-E)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ด ปัญหาน้อย ทนทานสุด ไม่เกิน2500(775+PCI-E)

คือแบบว่าเปิดมันทั้งวันทั้งคืนเลยครับ และใช้งานได้ได้ยาวนาน ใครใช้รุ่นใหนอยู่ช่วยแนะนำด้วย
    ครับ socket775 + pci-e + ไม่เกิน2500 +- คอบคุณครับ

กำลัีงหาอยู่เหมือนกันครับ
    รอคนล่าง

Comment

EP31 DS3L อิอิ

Comment

Originally posted by artm5 View Post

ไม่เอา VGA Onboard ก็ตามนั้นครับ

Comment

Originally posted by artm5 View Post
          Originally posted by penguinbenz View Post
          ไม่เอา VGA Onboard ก็ตามนั้นครับ
          ตามนั้น

Comment

EP31 DS3L หรือ P5KPL/1600

Comment

ตัวไหนๆ ก็ปัญหาน้อยครับ ถ้าใช้งานอย่างปกติชน

Comment

ไม่ร้อน, คล๊อกไม่มาก, ใช้อุปกรณ์ได้มาตรฐาน, ไฟไม่ขึ้นๆลงๆ ก็อยู่ทนแล้วครับ ไม่ว่าจะรุ่นไำหนยี่ห้อไหน

Comment

เอาถูกๆเข้าว่าไว้ก็ดีเอง

Comment

ASUS

Comment

Working...
                    X