Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเมลคนเก่ง เรื่อง ระบายความร้อนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเมลคนเก่ง เรื่อง ระบายความร้อนหน่อยครับ

รวมตัวกันนครับ จะได้รู้จักคนไว้ คือ ผมไม่รู้จะคุยเรื่อง COmputer กับใครอ่ะครับ
    เคยเป็นมั๊ยครับคุยกับเพื่อน เพื่อนมันหาว่าบ้าคอม อ่ะครับ
    ผมเลยทำตัวไม่ถูกเลยอ่ะครับ ช่วย หน่อยนะครับ

กรรม สะงั้น ต้องหาคนคอเดียวกันนะครับ แต่ท่านก็ต้องสนใจเรื่องของเพื่อนบ้าง เอาความได้เปรียบของท่านในด้านคอมฯคอยช่วยเหลือเพื่อนดิ มันจะมีประโยชน์ด้วยนะ

Comment

ผมก็เคยเป็นแบบนั้นแหละครับ ปัจจุบันนี้เลยเงียบๆ แต่คิดในใจว่าอย่ามาพี่งกูละกัน...อิอิ

Comment

Originally posted by job2com View Post
        ผมก็เคยเป็นแบบนั้นแหละครับ ปัจจุบันนี้เลยเงียบๆ แต่คิดในใจว่าอย่ามาพี่งกูละกัน...อิอิ
        เหมือนกันคอมเสีย ต้องเรียกผมทุกที แหะๆ

Comment

ผมบ้าคนเดียวนี่สิ เซงจริงๆ

Comment

คนบ้าคอมพ์อยู่ในบอร์ดนี้แล้วครับ อิอิ

Comment

,ระเบิกกาน

Comment

555

Comment

มาดูคนบ้าคุยกัน เหอเหอ

ผมก็บ้า บ้าก็บ้าซิวะ อิ๊ อิ๊

Comment

บ้าไรหว่า

Comment

ก็บ้าคอม ไงท่าน งงกันไป
                      Last edited by Tackichi; 24 Oct 2006, 01:42:26.

Comment

Originally posted by top41 View Post
                        บ้าไรหว่า
                        บ้าการ์มมั๊ง..........ชอบขมขืน
                        /
                        /
                        /
                        /
                        /.....คอมพ์

Comment

Working...
                        X