Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก mianboard ให้ผมทีงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก mianboard ให้ผมทีงับ

มีงบ ไม่เกิน 5000 อ่าคับของ Asus น่ะ (ย้ำเท่านั้น !!) ชอบส่วนตัวง่ะ
    ใช้ CPU E6420 กะ GF 7900GS
    ผมม่ายรู้จะ เอาบอร์ดอารายง่ะ ช่วยเลือกหน่อยคับ

P5N-E SLI P5B P5Kตัวนี้เกินนิดๆ

Comment

ถ้า 5000 ผมไปเล่น dark ครับ หุๆ แรง

Comment

ASUS

ถ้าชอบของ ASUS ในราคาประมาณ 5000 ก็สองตัวตัวนี้ละกัน
        ASUS P5B-E Intel P965 5,250 .........เกินงบมานิด
        หรือ ASUS P5B Intel P965 4,400 .......ตามงบ

.......................

Comment

ขอบคุณ คับผม

Comment

ไม่เกิน 5000 ASUS ไม่มีตัวใหนเข้าตา ครับ
            ถ้าตามราคา ลองดู www.thanni.com ครับ เอาASUS ที่แพงที่สุดที่ซื้อใหวแล้วกันนะครับ

Comment

ตามไปแล้วกัน

Comment

P5K คับ Chipset ตัวใหม่ มาแรง 5555555555555555
                ลองดูนะน้อง ไม่ลองไม่รู้.....

Comment

แล้วเมนบอร์ดตัวไหนเข้าตาบ้างอะครับ ขอถูกที่สุด
                  ราคาท่าไม่ถึงหมื่น ก็ทนเก็บตังต่อไป ฮะๆๆ

Comment

คุ้มต้อง ต้อง P5B DULUX 6กว่าๆ
                    สุดงบต้อง P5K DELUX 9กว่าๆ ครับ

ถ้า ASUS นี้คือ2 ตัวในหัวผม

แค่ถ้าไม่ ASUS DFI INFINYTY DARK 4800 สุดคุ้มเลยครับ ทำได้ทุกอย่าง ไม่แพ้ บอร์ดตัวละเกือบ 10000 แน่นอน

Comment

Working...
                    X