Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเรื่องวิธีการดูไฟเเละความร้อนที่เหมาะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเรื่องวิธีการดูไฟเเละความร้อนที่เหมาะ

ถ้าจะ oc มีวิธีที่ดูไฟ ละ ความร้อนยังไงบ้างคับ ให้พอเหมาะคับ

ขอบคุงคับ

full load ไม่เกิน 70c เป็นใช้ได้ นะ เย็นได้เท่าใหร่ ก็ดีครับ ลากได้ดีหน่อย นะ

Comment

ไฟเดิมๆแล้วลากดู หากไม่ผ่านพยายามใช้ไฟให้น้อยที่สุด อย่าอัดไฟจนเว่อร์ ค่อยเป็นค่อยไปทีละหน่อย....

Comment

เนี่ย ผมกำลัง งง อยู่อย่าง ผมรันโปรแกรมอื่น cpu รัน ขึ้น 100% แต่ร้อนแค่ 58 - 60 ไม่เกินนี้
        แต่พอไปรัน Orthos ร้อนไป 65- 69 นู้นแหน่ะ 555+

Comment

Working...
        X