สเป็คอย่างนี้เล่น silent hill3 กับ doom3 ไหวมั๊ยครับ ช่วยวิจารณ์ด้วย
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: สเป็คอย่างนี้เล่น silent hill3 กับ doom3 ไหวมั๊ยครับ ช่วยวิจารณ์ด้วย

คนอย่างเรา
    Guest

Talking สเป็คอย่างนี้เล่น silent hill3 กับ doom3 ไหวมั๊ยครับ ช่วยวิจารณ์ด้วย

Pentium 4 2.66GHz
    Ram Kingston 512Mb
    Asus Radeon A9250 128Mb
    HDD 40GB Seagate
    ยังไงรบกวนเซียนทุกท่าน ช่วยวิจารณ์ด้วยนะครับ

อ้อ ! แล้วระหว่าง ทั้งสองเกมส์นี้ เกมส์ไหนสนุกกว่ากัน หรือหลอนกว่ากันครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ผู้มาเยือน
    Guest

Talking

เหอๆ
    การ์ดจอกับแรมคงไม่ไหวนะจ๊ะ

OverclockZone Member hoyhey's Avatar

พอไหวนะ แต่ up ram จะดีมาก แต่ต้องปรับ spec ต่ำสุดๆอะ ถามเกมส์ไหนสนุกกว่ากัน ผมว่ามันคนละแนวนะ(ถึงแม้ผมจะไม่เคยเล่น silent hill ก็เหอะ) เพราะ doom3 เป็นแนวเดินหน้ายิงมากกว่า ไม่ต้องคิดไรมาก ยิงอย่างเดียว แต่ sh3 เป็นแนวไขปริศนามากกว่า

Bookmarks

Bookmarks