Announcement

Collapse
No announcement yet.

สมมุติผมซื้อการดจอมาใช้1กว่าแล้วจะไปเคลม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สมมุติผมซื้อการดจอมาใช้1กว่าแล้วจะไปเคลม

สมมุติผมซื้อการดจอมาใช้1ปีกว่าแล้วจะไปเคลม แล้วมันเลิกผลิตไปแล้วจะยังเคลมได้ไหมคับ

เลิกผลิต แต่ก็น่าจะยังมีของเครมนะคร้าบ

ถ้าไม่มีของแล้ว เตค้าจะเสนอ ให้คุณเทริน

Comment

ได้ถ้ายังอยู่ในประกันกรณีที่ไม่มีสินค้าทดแทนให้ ก็ต้องนำการ์ดจอไปซ่อมและถ้าซ่อมไม่ได้ก็จะให้รุ่นอื่นที่ใกล้เคียงกัน
      มาทดแทนตัวเดิม

Comment

Originally posted by underground View Post
        ได้ถ้ายังอยู่ในประกันกรณีที่ไม่มีสินค้าทดแทนให้ ก็ต้องนำการ์ดจอไปซ่อมและถ้าซ่อมไม่ได้ก็จะให้รุ่นอื่นที่ใกล้เคียงกัน
        มาทดแทนตัวเดิม
        ส่วนมากเขาจะให้ของที่คนอื่นเครมมาอีกที

Comment

ตามนั้นเลย

Comment

ใช่ครับ

Comment

เครมไปเถอะครับเดี๋ยวเขามีทางออกให้ครับ

Comment

อยู่ในประกัน คุยกันได้ครับ อาจจะเปลี่ยนรุ่นใกล้เคียงหรือเพิ่มเงิน เอาของแรงไปก็มีครับ

Comment

Working...
                X