Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกคอมที่อยู่บนรูปต่างๆทำยังไงกันหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

...

Comment

....

Comment

Code:
        [img]URl ของภาพมา paste ไว้ได้เลย[/img]
        ประมาณนี้ครับ

Comment

ขอบคุณมากๆจ้า
          มึนอยู่นานกว่าจะขึ้นภาพ คิคิ
          อัพรูปไว้เว็บแรก แล้วก๊อปมาลงไม่ขึ้นภาพขึ้นแต่ลิ้งอ้า
          เลยลองไปอัพไว้เว็บอื่น แล้วก๊อปมาว่าช่องแรก ก็ได้เลยจ้า
          ขอบคุณทุกคนมากจ้า

Comment

ขอถามอีกหน่อยครับว่า ลายเซ็นที่เป็นรูปของเรา
            อยากทำให้เป็นลิ้งได้ด้วย ไปในตัวทำกันยังไงอะครับ
            แบบรูปของท่าน พีคุง กับ poqepaq

Comment

Originally posted by penryn View Post
              ขอถามอีกหน่อยครับว่า ลายเซ็นที่เป็นรูปของเรา
              อยากทำให้เป็นลิ้งได้ด้วย ไปในตัวทำกันยังไงอะครับ
              แบบรูปของท่าน พีคุง กับ poqepaq
              ก็ใส่ Code เพิ่มเข้าไปครับ แบบนี้นะครับ

[ url="ลิงค์ของเรา"][img]รูป[/img][/url ]

ไอ้ที่ผมเว้นช่องไฟไว้ ทำให้มันติดกันซะนะครับ ที่ต้องเว้น เพราะถ้าไม่เว้นไว้ มันจะกลายเป็นลิงค์ แล้วจะอธิบายไม่ได้ครับ

Comment

คิคิ ทำได้แว้ววจ้า ขอบคุณมากนะครับ

Comment

กำ กดผิดย้อนไปนานเลย อิ อิ

Comment

Working...
                  X