Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม 8 chip กับ 16 chip ตัวไหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม 8 chip กับ 16 chip ตัวไหนดีกว่ากันครับ

ตามหัวข้อเลยครับ อยากรู้ข้อดีข้อเสียเอาทั้ง 8 กับ 16 เลยนะครับ ขอบคุณครับ

เคยมีคนถามแล้วนิครับ ลองค้นๆดูครับ

Comment

เคยลอง 8 กับ 16 แล้ว ผมว่า 16 ลากได้ไกลกว่านะ
      แรมชิปเดียวกัน ส่วนตัวนะคนอื่นไม่รู้

Comment

ผมแค่ 6 ชิพเอง 555+ แปลกๆ

Comment

เหมือนๆกันนั่นแหละครับ

Comment

ไม่น่าจะต่างกันนะครับ
            มันขึ้นอยู่กับเทคโนโลยีว่าจะผลิตเม็ดแรมให้มีความจุได้มากขนาดไหนด้วย

Comment

แอบมาอ่าน อิอิอิ

Comment

Working...
              X