Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเล่นTransformers ภาพไม่ค่อยสวยเลยอ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเล่นTransformers ภาพไม่ค่อยสวยเลยอ่าครับ

ทำไมเล่นTransformers ภาพไม่ค่อยสวยเลยอ่าครับ
    เงาก็ไม่มี แต่เห็นคนอื่นเล่นภาพสวยอ่ะครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=74023

มันมีออฟชั่นให้เลือกปรับนี่ครับ..ลองดูดีๆ

Comment

ภาพมันจะออกมัวๆหน่อยอะของผมอะ

Comment

ผมปรับออฟชั่นสุดทุกอย่างแล้วอ่าครับก็เป็นดังภาพข้างต้นอ่ะ

Comment

ผมใช้ x1600xt ก็ปรับได้เต็มอะครับ ภาพเหมือนใน Review
          เลยครับ 800*600 high 16:10 ครับ

Comment

vga อะไรครับ

Comment

Galaxy 7900GS ครับ

Comment

ก้ลองไม่ปรับ FSAA ดิครับ

มีเงาแน่นอน

ภาพสวยกว่าเดิมอีก

Comment

มันปรับไม่ได้อ่ะครับในเกมอ่ะนะ มันทึบๆกดเลือกไม่ได้T-T

Comment

ปรับแบบนี้
                    Last edited by kapook; 4 Jul 2007, 21:29:20.

Comment

Working...
                    X