Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus X1950

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus X1950

ซิ้งสวยดี

แต่ทำไมไม่เป็น DDR4 - - ราคาเห้นว่า 399us

Comment

Sink ไม่สวยอ่ะ เดิมๆสีแดงนั่นสวยแล้ว อันนี้หนาๆยังไงไม่รู้

Comment

ตัวนี้สวยกว่าลองเอาไปดูตาม Link

http://www.it-preview.com/modules.ph...owpage&pid=366

Comment

ดันมาตัดพอร์ต vivo ออกซะอีก -*-

Comment

ผมชอบสีแดงครับ แต่ผมว่าซิงค์ธรรมดานะครับ

Comment

เปลี่ยน พรีเซ็นเตอร์ ด้วยเหรอเนี่ย ปกติใช้แต่ ไอ้เหม่งหน้าเถื่อน กับ ลุงใส่ชุดspace marine อยุ่ตลอดเลยนี่ มาคราวนี้ เล่น เจีเช้งวับเลยแฮะ

PRO เรอะ ไม่ใช่XTX หรือ CF หรือ มาแปลกแฮะ

Comment

ผมก็รอเล่นอยู่เหมือนกันครับท่านตัวนี้ เห็นว่าราคามันซักประมาน 300 us ไม่ใช่เหรอครับ
                เพราะตัวนี้มัน12ท่อแท้ 36ท่อเทียม cross fire ด้วย connector ภายในคล้ายๆกัน sli แต่ใช้connector 2 ตัว ไม่รู้ว่า performance จะเพิ่มตามconnector ที่เพิ่มมาเกิน sli รึป่าว ป.ล ท่านใดพบเห็นในเมืองไทยช่วยบอกผมที เพราะอยากได้จาได้ปล่อย 1600xt ไปที่ชอบๆ

Comment

Working...
                X