Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lost Planetใครเล่นมาตอบหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lost Planetใครเล่นมาตอบหน่อย

คือว่า Mission3อะ ที่เจอหนอนตัวโต้โต ผ่านยังไงหงะ เจอ หนอนแด็ก ตรอดเลย -*-

ไม่รู้ว่าเหมือนของ Xbox360 หรือป่าวนะ คือ ผ่านไปได้เลย ไม่ต้องสนใจ ผมผ่านไปเลยอะ

Comment

ผมเดินหนีมานก็มาแด็กโผม -*- งั้นต้องไปลองหนีใหม่ อิอิอิ

Comment

วิ่งผ่านไปเลย เข้าไปที่โรงงานได้เลยครับ...หลงสู้กับมันตั้งนาน อิอิ

Comment

ดูในyoutubeเลยครับมีเล่นให้ดูทุกด่านเลย แต่ของ360นะไม่รู้เหมือนกันมั้ย

Comment

ถึง สู้กะGreen eyeและ

Comment

ใช่แล้ว วิ่งผ่านไปให้ถึงโรงงานเล้ย ตอนแรกผมก็อัดกับมันอยู่ตั้งนาน 555

Comment

เพิ่งจะกดโหลดเมื่อเช้านี้เอง ตั้งแต่เช้าถึงตอนนี้ได้แค่ 30 กว่าเปอร์เอง

Comment

ผมกำลังจาลองเล่นเลย สงสัยต้องรีบเล่นแล้วล่ะเนี้ย (แต่ว่าหนอนชาเขียวหรือป่าวท่าน)

Comment

90%แล้วคับ โหลดอยุ่ เน็ตช้ามากมาย

Comment

ผมยังไม่ได้เริ่มโหลดเลย

การ์ตูนรอโหลดเพียบ เน็ต 512 เศร้าจริง ๆ

Comment

ด่านหลังๆนี่เหมือนเกม ขับหุ่นยนต์สู้กันเลย แปลงร่างอย่างกะกันดั้ม - - ดาบเลเซอร์ โอวว

Comment

เคยได้ยินเขาว่าเกมนี้สุดยอด ใช้เสป็กเท่าไหร่คับ

Comment

อ่า ผมเล่นอยู่นะไอ้หนอนเนี่ย ใจกะว่ายังใงๆก็จะล้มมันให้ได้แม้รู้ว่าวิ่งผ่านไปได้เลย แต่ผลสุดท้าย ไฟดับทำเครื่องพัง T_T กำลังมันส์ (เสียดายโหลด GRAW2 อยู่ด้วยนะเนี่ย )

Comment

ล้มมันผมว่ายากมากพอควรนะครับ คิดว่าวิธีล้มคือต้องยิง จุดข้างลำตัวที่เป็นจุดเก็บพลังงาน
                              ให้ครบทุกจุด แต่ผมเคยลองพยายามยิงอยู่นานนะครับ ลองเล่นอยู่3ชม
                              ตายอยู่หลายสิบตา ยิงได้มาสุดๆ 5 จุดเองไงลองพยายามเล่นแล้วกันถ้าชนะได้
                              เอารูปมาโชวมั่งเน๊อ

Comment

Working...
                              X