Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น dot a กับคอม แล้ว แลค จัง แบบนี้เพิ่มแรมหายไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น dot a กับคอม แล้ว แลค จัง แบบนี้เพิ่มแรมหายไหมครับ

spec
    Intel celeron 1.7 Ghz
    Ram 512 mb
    Vga 6200A 128mb 64 bit

ใช้ แมพ dot ai 6.44b with ai

พอเล่นแล้ว รู้สึก กระตุก เป็นช่วงๆ เลย แบบ พวก weather control on ไรงี้แลคอะ ครับ
    กระตุก จึกๆ เลย แต่ เวลา เล่น ออนไลน์ ก็ไม่แลค นะ

ผมจะซื้อแรมมาเพิ่ม อีก 512 ดีไหมครับ

แผ่น ก้อป ก็ งี้แหละครับ

ลองซื้อแผนแท้มาเล่นสิครับ

ลื่นมากๆ ภาพสวยกว่าเยอะ

Comment

ไม่เกี่ยวกับแผ่นเลย ร้านเกมสืผมลงก๊อปหมดไม่แล็คเลย เครื่อง3G แรม2G เนท4M
      (แผ่นแท้ที่ASให้ไว้ยังไม่เคยแกะจากห่อเลยชุดละตั้ง1200)

Comment

เป็นที่ CPU ด้วยครับ celly เล่นเกมไม่ไหวเลยครับ

Comment

ถ้าเครื่องมันไม่ไหวจะแผ่นแท้แผ่นก็อปก็ไม่ต่างกันครับ
          เท่าที่ดูการ์ดจอผ่าน แรมน่าจะพอถูไถ แต่ซีพียูน้อยไปหน่อยครับ
          (ถ้าเพิ่มแรมก็คงเร็วขึ้นบ้างครับ)

Comment

ถ้าเป็นผมนะ แรม 1g การ์ดจอซัก 6800gs ก็ หายและ

Comment

น่าจะเป็นที่cpuครับ

Comment

ปรับความละเอียดน้อยๆสิ 800x600x16 นี้แหละไม่ค่อยแลคปรับ Low หมด ผม 3.0e แรม 1gb Fx 5200 ปรับสูงกว่านี้อึด

Comment

น่าจะเป็นที่ Map 6.44ai มันไม่เสถียร

ส่วน ram ถ้าเล่นเฉพาะ online 512 ก็พอแล้ว

Comment

อย่าลืมว่าเนทคุณเท่าไหร่ เกมออนไลน์อินเตอร์เนทมีผลมากนะ

Comment

cpu ครับผม แนะนำเปลียนใหม่ครับ

Comment

โอกาสเป็นที่เนตคุณมากกว่านะคับ

Comment

cpu ไม่แรงต้องเอา x2 athlon 3600+ ถึงจะแรง

Comment

ซีพียูน้อยไปนะผมว่า แถมเป็นceleronอีก

Comment

Working...
                            X