Announcement

Collapse
No announcement yet.

Doom 3 เข้าไปในลิฟท์ แล้วมันเด้งมาหน้าจอแรกอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Doom 3 เข้าไปในลิฟท์ แล้วมันเด้งมาหน้าจอแรกอ่ะครับ

เพิ่งโหลด ดูม 3 เสร็จ
    เล่นไปจนถึง ลิฟท์อ่ะครับ ลิฟท์ที่อยู่ห้องเดียวกับ ตู้ที่เราต้องใส่รหัสผ่านอ่ะครับ
    เข้าไปแล้วพอไปกดตรงหน้าจอคอมในลิฟท์ มันขึ้นโหลดด่านใหม่แปบนึง มันก็เด้งมาหน้าจอแรกอ่ะครับ อยากทราบว่าแก้ยังไงดีครับ

ปล. เล่นมาได้แปบเดียว บอกตรงๆ ปวดหัวครบ มึนตืบ ทำไมมันดูมึนๆ งงๆ อย่างงนี้เนี่ย ถ้าเล่นจบสงสัยเป็น ไมเกรนแน่เลยครับ

ผมเคยเกือบอ้วกมาทีครับ ถ้าได้ lcd ที่ contrast สูงๆจะช่วยได้บ้างครับ

Comment

Working...
    X