Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อแล้วครับ galaxy 8800gts การ์ดใหม่มาเพียบครับ HD2600 HD2900

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อแล้วครับ galaxy 8800gts การ์ดใหม่มาเพียบครับ HD2600 HD2900

ถึงแม้จะมีข่าว 8900 ออกมา ก็ไม่สนใจครับ พี่น้อง วันนี้ก็เลยไปสอย galaxy 8800gts มาแล้ว ราคา 11000

ใครรอ มือสอง ไว้ปลายปี จอกันครับผม

อีกอย่าง วันนี้ มีของใหม่มาเพียบเลยครับ
    sapphire 2600... ราคา 4800
    sapphire 2900xt ราคา 15900 สวยมากกกกก ขอบอก
    ของ ati นี่ asus ก็มาครับ

เห็นบอกว่า พึ่งมาวันนี้ ใครอยากดูชม ตัวเป็น ๆ ก็เชิญเลยครับ

ตอนนี้ขอตัว ไปฮันนี่มูน กัน เมียใหม่หน่อยครับบบบบ

อีกนิด ตัวที่ซื้อมา เป็น Over Clocked edition ครับผม

Comment

ยินดีที่ได้ของแรงมาใช้ครับ

Comment

ขอต้อนรับสู้ Gang@8800GTS คับ อิอิ

Comment

ยินดีด้วยครับ

Comment

ยินดีด้วยครับกับความแรง

Comment

ยินดีด้วยครับกับความแรง

Comment

โอ้โฮ ไม่เคยเล่น Titan Quest ได้สวยงามขนาดนี้เลยครับ รู้งี้ ซื้อนานแล้ว

Comment

Originally posted by พ่อน้องแนนต์ View Post
                  โอ้โฮ ไม่เคยเล่น Titan Quest ได้สวยงามขนาดนี้เลยครับ รู้งี้ ซื้อนานแล้ว
                  ว้าว ผมก็เล่นเล่นสายอะไรอยู่ครับ
                  ผมดูเรื่อง 300 มาเลยขุดมาเล่นสาย defence+Hunter(แล้วใช้หอกมันมากค่า dps มากกว่าห้าร้อยไปแล้ว)
                  จบไปรอบนึงละเล่นระดับ epic อยู่ ถึงเอเธนส์แล้วครับ

Comment

เห็นเค้าว่า ASUS 8800GTS 640MB ลดราคาลงมาแล้วไม่รู้เหลือเท่าไรนิ

Comment

คงลดบ้างแหละผมว่า เพราะตอนที่ผมซื้อ ดูต่อง่าย จาก 11200 เหลือ 11000 ปกติ เห็นลด กัน หลัก สิบเท่านั้น
                      แล้วสีหน้าคนขาย ก็ดีใจจนออกนอกหน้า ผมเลยคิดว่า เค้าคงได้ข่าว ลดราคา มาบ้างแล้ว
                      ก็เลยดีใจ ที่ขายออก

หรือจะคิดไปเอง แต่ถึงแม้พรุ่งนี้จะลดราคา ผมก็ไม่เสียใจที่รีบซื้อครับ พอใจที่สุดแล้ว

ที่แน่ ๆ การ์ดจอ ตอนนี้ มีตัวเลือกสวย ๆ มากเลยครับ ใครไปเดินพันทิพย์ คงเพลินไปเลยละ

Comment

โอ้ววว ผมก็เพิ่งซื้อมา เมื่อศุกร์ที่แล้วครับ อิอิ XFX 8800GTS 320MBตัวธรรมดา ซื้อพร้อมบอร์ด ซีพียู แรม เพาเวอร์ แต่ผมซื้อมา 11900 อ่ะครับ ของมันหายาก ขาดหลายร้าน เจอแต่ 8500 8600 และก็ 8800 ตัว 640

เล่นอะไรก็ลื่นไปหมดเลย ดีจริงๆ แค่นีสำหรับผมก็อยุ่ได้อีกนานหลายปี พอใจกับเครื่องตัวเองแล้ว

Comment

ลดไปตามเรื่องตามราว

Comment

ลดแต่ vga cpu intel ไม่เห็นลดบ้างน้า

Comment

ต้องอัดคู่กะ CPU แรงๆครับ

Comment

Working...
                              X