Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ SPARK GF7300 GT MAXX 256MB ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ SPARK GF7300 GT MAXX 256MB ?

ใครใช้การ์ดจอตัวนี้บ้าง แนะนำด้วยค่ะ

ถ้าเป็นตอนนี้เวลานี้ ไม่ควรซื้อในราคาของใหม่แล้วครับ

ซื้อใหม่ตอนนี้แนะนำ 7600GS , GT ขึ้นไป

Comment

ยังใช้ 6600GT อยู่เยย...หุหุ

Comment

เคยใช้อยู่พักนึงครับ ตอนนี้ยกให้น้องชายไปแล้ว

โดยรวมๆก็ดี เล่นเกมส์ก็พอได้ แต่คล็อกไม่ค่อยไปและก็ค่อนข้างตัวร้อนง่ายไปหน่อยนึง ถ้าเป้นไม่อก่อนก็คุ้มครับ แต่ตอนนี้... ลองมองตัวอื่นก่อนก็ดีครับ

Comment

ไม่ลอง 7600 GS DDR3 หล่ะราคาต่างกันนิดหน่อย ท่อ 7600 ก้อมากกว่า ลองสอบถามดูดีๆนะ เราเคยจะเอาตัว ยาฆ่าหญ้า แล้วแต่ มีเมมเบอร์ มาแนะนำให้เอาตัวนี้ดีกว่า ก้อเลยเชื่อใจอ่ะจ้า

ปล.คนบอกก้อคือ อั๊ยซ์ จ้า

Comment

เคยใช้คับ แต่แฟนเอาไปใช้แล้ว ocได้บ้าง แต่ก้ไม่ร้อนนะครับ ของผมเล่นเกมหนักๆยังวิ่งไม่ถึง55องศา ใช้ได้คุ้มค่าสมราคาอ่ะครับ

Comment

เคยใช้ของ GALAXY นะ
              GALAXY GF7300GT DDR3 256M 128B (PCI E)
              ก็ ok ครับ

Comment

ครับตามๆกันเลยครับ 7300กับ7600 ราคาต่างกันนิดเดียว

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
                  ไม่ลอง 7600 GS DDR3 หล่ะราคาต่างกันนิดหน่อย ท่อ 7600 ก้อมากกว่า ลองสอบถามดูดีๆนะ เราเคยจะเอาตัว ยาฆ่าหญ้า แล้วแต่ มีเมมเบอร์ มาแนะนำให้เอาตัวนี้ดีกว่า ก้อเลยเชื่อใจอ่ะจ้า

อย่าว่าโง่นะครับ แต่ไม่รู้จริง ว่า ยาฆ่าหญ้า มันคืออะไร อธิบายหน่อยได้ไหม

Comment

Originally posted by joykajaa View Post

อย่าว่าโง่นะครับ แต่ไม่รู้จริง ว่า ยาฆ่าหญ้า มันคืออะไร อธิบายหน่อยได้ไหม

Comment

ยาฆ่าหญ้า มันคือ sparkคับ
                      ไม่รู้ไม่ใช่สิ่งผิดคับ เพราะไม่มีใครรู้ทุกเรื่อง

Comment

Originally posted by methus View Post
                        ถ้าเป็นตอนนี้เวลานี้ ไม่ควรซื้อในราคาของใหม่แล้วครับ

ซื้อใหม่ตอนนี้แนะนำ 7600GS , GT ขึ้นไป
                        เห็นด้วยครับ ราคาต่างกันไม่มาก

Comment

ใช้อยู่ครับตอนนี้เล่นเกมพวก carbon ได้สะบายเลย
                          AMD ATHLON64 X2 3600+/KINGTON 512X2/667/SPARK 7300 GT MAXX

Comment

Working...
                          X