Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำผมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำผมทีครับ

M/B DFI LANPARTY ตัวไหนที่เหมาะกับ3600+ ครับ หรือจะมาเล่น abit KN9 sli ดีครับผม
    ผมมีงบประมาณ4000-5000อ่ะครับ ขอบคุณครับ

http://www.vmodtech.com/modules.php?...r=asc&start=15

Comment

ซื้อ CPU หรือยังครับ

Comment

ว่าจะซื้อ3600+ 65nm ของเก่า90nmกับM/B MSI K9NU-NEO จะยกไปให้พี่ใช้แทนครับ

Comment

ดีเลย ที่ยังไม่ซื้อครับ

ไม่จะเป็นต้อง บอร์ด ตัวละ 5000 ครับ หา ASUS M2N-E 3300 แล้วขยับ CPU ไป 4200+ เลยครับ ดีกว่ามากครับ

Comment

พอดีผมได้ AMD3600+ 65nm มาแล้ว ท่านwikorn ช่วยฟันธง ระหว่าง abit KN9 sli กับ ASUS M2N sli Deluxe อันไหนปรับค่าง่ายกว่ากันครับ ฟันธงไปเลยครับ

Comment

ถ้าถามผม ผมก็ต้องตอบว่า ASUS ซิครับ ก็ไม่เคยใช้ ABIT

แต่ต้อง Sli เลยเหรอครับ M2N-E เหมาะกับ CPU มากกว่าครับ คุ้มด้วย เกิบเงินไว้ลงที่อื่นดีกว่าครับ

Comment

Working...
              X