Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบ notebook ผมเครื่องนี้ขายได้ประมาณเท่าไรอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบ notebook ผมเครื่องนี้ขายได้ประมาณเท่าไรอ่ะคับ

คือเป็นเครื่องของผมเอง ว่าจะขาย turn แล้วซื้อเครื่องใหม่อ่ะคับ
    Spec : Intel Pentium M Centrino mobile 1.5Ghz , Ram 512/400 , 1MB L2Cache
    จอ 15" XGA TFT LCD, HDD 40 GB , DVD/CD-RW Combo,Wireless Lan

อยากทราบว่าถ้าผมจะขายนี้จะได้ราคาประมาณเท่าไรคับ ในราคาขายต่อ
    ขอบคุณล่วงหน้า

หมื่นก่าๆได้นะครับ

Comment

ต้องดูด้วยยี่ห้ออะไรครับ

Comment

Originally posted by lovemachinez View Post
        ต้องดูด้วยยี่ห้ออะไรครับ
        ของ Acer คับ ใช้มาเกือบ 3 ปีได้และ ไม่ร้อนง่ายด้วยอะ แต่จอยังไม่เป็นแบบเงาๆเหมือนรุ่นใหม่ๆ acer อะ

Comment

คิดว่าถ้าขายแล้วจะไปเล่นรุ่นใหนอะครับ

Comment

10000 กว่า ๆ ไม่มากน่าจะได้ครับ เพราะตอนนี้ราคาโนตบุคไม่สูงแล้วครับ

Comment

Working...
            X