Announcement

Collapse
No announcement yet.

X1050 Radeon

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X1050 Radeon

X1050 Radeon รุ่นนี้ประมาณใหนเทียบ NV. และเป็นซีรีย์ใหนหรือกลายพันธุ์จากรุ่นใหนเพราะไม่ค่อยจะเคยเห็น

พอๆกะ 7100GS ห่วยทั้คู่ดีกว่าออนบอร์ดนิดเดียว
    แต่ถ้าไม่ได้เอามาเล่นเกมส์หรือเอามาเพื่อใช้แก้ขัดรอรุ่นใหม่ก็นับว่ามันคุ้มใช้ได้ครับ พันกว่านิดๆนี่ครับ

Comment

x1050 มันคือ x300 ครับ

Comment

x1050 อย่างน้อยๆมันก็คือ X550 ที่กลับชาติมาเกิดนา

ความแรงระดับเดียวกับ 9550 ที่ว่าใกล้เคียง onboard นี่ผมไม่เห้นด้วย

แต่ถ้าเป็น 64 bit นี่ ผมเอาปาหัวหมาทิ้งเลย 55

ส่วน 7100GS = 6200TC = .......................

Comment

ไครว่า X300 ห่วย ฟ่ะ

Comment

มายืนยันว่ามัีนพอๆกับออนบอร์ดอย่างพวก xpress200 อ่ะครับ

Comment

พอๆกับพวก X550 64 bit ครับผม แต่รองรับ Avivo

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
                พอๆกับพวก X550 64 bit ครับผม แต่รองรับ Avivo
                ถ้า bit เท่ากัน มันก็แรงเท่ากัน มันคือชิพเดียวกัน

ATI Radeon X1050 does not include ATI Avivo™ technology and does not support CrossFire multi-GPU gaming.
                ไม่รับ avivo

Comment

X1050นี่มันคือ 9550/9600ไม่ใช่หรอคับ ประสิทธิภาพก็ไม่ได้น่าเกลียดไรมากหรอกในรุ่น128บิต แต่ถ้าเป็น64bitก็อีกเรื่องนึง เอาเป็นว่าแรงกว่าออนบอร์ดครับ

Comment

Working...
                  X