Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลด Driver จาก Nvidia ทำไมไม่มีพวก Tweak OC cor mem แบบในรูปที่ใครๆเอามาให้ดูเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลด Driver จาก Nvidia ทำไมไม่มีพวก Tweak OC cor mem แบบในรูปที่ใครๆเอามาให้ดูเลยครับ

ของผม เวอร์ชั่น 94.24

หาไม่เจอจริงๆ

ต้องแก้ไขที่ regedit ครับ
    แล้วทำไงต่อจำไม่ได้ล่ะ

Comment

Coolbits

Comment

แย่หวะ...
        ขอบคุณสักนิดก็ไม่มี

Comment

Originally posted by hdr View Post
          แย่หวะ...
          อย่าเพิ่งน้อยใจไปเลยงับพี่น้อง สงสัยเขาคงยังไม่ได้มาเช็คกระทู้มั้ง เหอะๆๆๆ

Comment

Originally posted by hdr View Post
            แย่หวะ...

ไม่อยากให้มันยืดยาว
            ก็ thx นะ ใช้ได้แล้ว

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
              ไม่อยากให้มันยืดยาว
              ก็ thx นะ ใช้ได้แล้ว
              ถ้าขอบคุณอย่างนี้ อย่าขอบคุณดีกว่าครับ

Comment

หุหุ

Comment

ผมเพิ่งเข้ามา...ดูกระทู้
                  ทำไมใจร้อนกันจัง
                  คำขอบคุณจากผมไมได้ยากอะไรหรอกครับ
                  คิดว่าที่นี่ให้กันด้วยน้ำใจมากกว่าจะมาขอคำขอบคุณ

อะไรที่ผมตอบได้ในพันทิปผมตอบไปบอกไปไม่เคยกลับเข้ามาอ่านคำขอบคุณสักคำ
                  ที่ผมพิมพ์ไปไม่รับก็ไม่เป็นไรครับ

Comment

การตั้งกระทู้ที่ดีสำหรับผม คือ
                    1. ควรใช้ภาษาที่เข้าใจง่าย และถูกต้องครับ
                    2. ควรเรียบเรียงคำพูดให้เข้าใจง่าย
                    3. ควรบอกเงื่อนไขมาให้ครบถ้วน เท่าที่นึกออกอย่างถี่ถ้วน หรือ ควรลำดับเหตุการณ์ก่อนและ หลังให้ดีครับ ในกรณีที่จะขอความเห็น หรือให้ช่วยตัดสินใจเรื่องใด เรื่องหนึ่งให้ครับ
                    4. ควรติดตามกระทู้ด้วยว่าไปถึงไหนแล้ว หรือ ควรหมั่นเข้ามาตรวจสอบ กรณีที่ผู้ตอบต้องการข้อมูลเพิ่มเติม
                    5. ควรให้เกียรติผู้ที่ช่วยตอบปัญหาบ้างครับ เช่น ควรมีหางเสียง หรือ ควรกล่าวขอบคุณซักนิด เมื่อได้รับคำตอบแล้ว
                    6. ควรหาข้อมูลพื้นฐานมาบ้างครับ ไม่ใช่ตั้งคำถามปุ๊บ นั่งรอคำถามอย่างเดียว โดยไม่คิดจะช่วยเหลือตัวเองบ้างเลย ไหนๆจะเสียเงินแล้วก็ควรศึกษาด้วยตัวเองสักหน่อยครับ
                    7. ควรเกรงใจผู้ตอบบ้างครับ โดยไม่ควรเร่งผู้ตอบครับ เพราะ ท่านกำลังขอความช่วยเหลือคนอื่นอยู่ครับ*** ถ้าโดนแบบนี้ ท่านจะรู้สึกยังไงครับ " เฮ้ย!!! ทำรายงานให้หน่อยจิ อีก ช.ม.มาเอา " หรือ ถ้าโดนสวนกลับไปว่า " ถ้ารีบมาก ก็ไปซื้อก่อนซิ แล้วค่อยมาถาม " คงโกรธ แค้นใจ หรือ เสียความรู้สึกใช่มั้ยครับ ฉันท์ใดก็ฉันท์นั้นครับ ใจเขาใจเรา อย่าลืมครับ
                    - " ช่วยพยุงผมเร็วๆ กว่านี้หน่อยได้มั้ย "
                    - " ช่วยเข็นรถผมเร็วๆ กว่านี้หน่อยได้มั้ย "
                    - " ช่วยเอาตังค์มาให้ยืมเร็วๆ กว่านี้หน่อยได้มั้ย "
                    - " ช่วยเก็บของที่ตกให้เร็วๆ กว่านี้หน่อยได้มั้ย "
                    ถ้าท่านโดนคนที่ท่านกำลังช่วยเหลืออยู่ถามแบบนี้ ท่านจะรู้สึกยังไงครับ !?!

จริงๆ ก็ผลประโยชน์ของผู้ถามทั้งนั้นครับ เพราะ ทางผู้ตอบเองก็ไม่ได้หวังผลประโยชน์ หรือ ผลตอบแทนจากผู้ถามอยู่แล้ว มาตอบให้ เพราะด้วยน้ำใจจริงๆ ครับ

Comment

เกจิอาจารย์มาแว้ว ถึงมาดึกหน่อย แต่ซึ้งจับใจจริง....ข้าน้อยขอคาระ1ขวด เหอะๆๆๆ

Comment

Working...
                      X