Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดมีโปรแกรมเอาเซ็นเซอร์ออกได้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดมีโปรแกรมเอาเซ็นเซอร์ออกได้มั่งครับ

ท่านใดมีโปรแกรมเอาเซ็นเซอร์ออกได้มั่งครับ อยากดูหนังแบบไม่มีเซ็นเซอร์อะครับ

หนังอะไรหนอ งั้นเลือกโหลดแบบไม่เซ็นเซอร์สิคับ หรือไม่เซ็น ไม่ถูกใจจขกท.
    ปล.โปรแกรมอะเคยมีคับ แต่ลบไปแล้ว จำชื่อโปรแรมไม่ได้ซะด้วย ลองแล้วคับ ไม่ได้ช่วยเลยคับ

Comment

มันจะมีหรอ ไอ้ที่เอาออกได้จริง

Comment

Originally posted by yen04 View Post
        มันจะมีหรอ ไอ้ที่เอาออกได้จริง
        มีนะพี่น้อง เว็บมาสเตอร์ของเว็บนึง(ไม่ขอเอยนาม) เขาชอบเอาที่หนังที่มีเซนเซอร์แล้วไปลบให้อ่ะ แล้วค่อยเอามาปล่อยให้โหลดอีกที....มันเยี่ยมจริงๆเลย แต่ผมมะมีอ่ะดิ เหอะๆๆๆ

Comment

ถึงมันบังไว้ก็รู้อยู่ดีว่ามันกำลังทำอะไรกัน
          555 เอิ้กๆ

Comment

Working...
          X